ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

แท่นตัดอลูมิเนียมสันติจงเจริญของใหม่
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ซื้อขาย เครื่องมือช่าง อุปกรณ์ช่าง อุปกรณ์ช่างไม้ อุปกรณ์ช่างไฟฟ้า ที่นี่มีลูกค้ารอท่านอยู่
ความเห็นทั้งหมด: 15
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 539
Rank:
ไปแวะนอนอาบแดดที่หัวหิน

เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 14:44 น.

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกท่าน ขอขายของสักสองอย่างนะครับ สภาพใหม่ ไม่เคยใช้ สอบถามได้ที่ สุรชัย 081-755-0455

รายการแรก แท่นตัดอลูมิเนียมขนาด12นิ้ว ของสันติจงเจริญการช่าง พร้อมใบ PUMPKIN JAPAN ราคา 23,500 บาท

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

misterbeenfine
Rank:

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 14:45 น.

แท่นตัดอลูมิเนียม ขนาด12นิ้ว สันติจงเจริญ

Back to Top

Rank:

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 14:46 น.

แท่นตัดอลูมิเนียม ขนาด12นิ้ว สันติจงเจริญ

Back to Top

Rank:

ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 14:47 น.

Back to Top

Rank:

ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 14:51 น.

รายการที่สอง เครื่องปั๊มรูตั้งล้อของสันติจงเจริญการช่าง ราคา 2,500 บาท

***แก้ไขล่าสุด: เมื่อ 5 ก.ย. 2555 เวลา 14:52 น. โดย misterbeenfine

Back to Top

md
จำนวนโพสต์: 3,226
Rank:
ค้นหาสวรรค์....ที่แชงกรีล่า

ความคิดเห็นที่ 5 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 14:56 น.

ใช้ตัดไม้อัดได้หรือเปล่าครับ

Back to Top

nanayaya
จำนวนโพสต์: 780
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

ความคิดเห็นที่ 6 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 15:07 น.

Back to Top

kamokamo
จำนวนโพสต์: 473
Rank:

ความคิดเห็นที่ 7 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 15:16 น.

แท่นตัดในตำนานของช่างมีเนียม

ฟังเพลงเย็นๆกัน
http://www.youtube.com/watch?v=riVZif0zt2Y&feature=related
Back to Top

nattan
จำนวนโพสต์: 565
Rank:

ความคิดเห็นที่ 8 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 15:27 น.

เครื่องปั๊มรูตั้งล้อคืออะไรครับ  ใช้ทำอะไร ช่วยอธิบายหน่อยครับ

คนอยู่นอกวงการไม่รู้จัก

Back to Top

Rank:

ความคิดเห็นที่ 9 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 15:51 น.

อ้างถึงความเห็น 5 : md @ 5 ก.ย. 2555 เวลา 14:56 น.
ใช้ตัดไม้อัดได้หรือเปล่าครับ
ตัดไม้ได้สบายมากครับ

Back to Top

panya1993
จำนวนโพสต์: 9,249
Rank:
ไปให้สุดขอบโลก..ถึงพาตาโกเนียเล้ย

ความคิดเห็นที่ 10 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 15:52 น.

Back to Top

Rank:

ความคิดเห็นที่ 11 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 15:53 น.

อ้างถึงความเห็น 8 : nattan @ 5 ก.ย. 2555 เวลา 15:27 น.

เครื่องปั๊มรูตั้งล้อคืออะไรครับ  ใช้ทำอะไร ช่วยอธิบายหน่อยครับ

คนอยู่นอกวงการไม่รู้จัก

ใช้สำหรับบานเลื่อนครับ

Back to Top

Rank:

ความคิดเห็นที่ 12 || โพสต์เมื่อ: 5 ก.ย. 2555 เวลา 15:58 น.

อ้างถึงความเห็น 7 : kamokamo @ 5 ก.ย. 2555 เวลา 15:16 น.
แท่นตัดในตำนานของช่างมีเนียม
ใช่ครับ... รอนานเป็นเดือน กว่าจะได้ของ โดยเฉพาะขนาด 12นิ้ว ราคาเท่ากัน อันนี้ไม่ต้องรอ ถ้าไม่ไกลมาก ผมส่งให้ได้ครับ

Back to Top

พ่อตะวัน
จำนวนโพสต์: 303
Rank:

ความคิดเห็นที่ 13 || โพสต์เมื่อ: 6 ก.ย. 2555 เวลา 03:31 น.

อธิบายคนอยู่นอกวงการ บานหน้าต่างอลูมิเนี่ยมแบบบานเื่ลื่อน จะมีล้อสำหรับเลื่อนเปิด-ปิดซ่อนอยู่ด้านล่างของบานหน้าต่างครับ ที่ล้อก็จะมีสกรูสำหรับปรับความความสูง-ต่ำของบานหน้าต่างติดอยู่ด้วย ทีนี้เครื่องปั้มรูเขาใช้ปั้มตรงไหนไช่ไหมครับ ตามปรกติของหน้าต่างก็จะเป็นกรอบสี่เหลี่ยม แนวตั้งกับแนวนอน ภาษาช่างอลูมิเนี่ยมเรียกแนวตั้งว่าเสา แนวนอนเรียกขวาง ตัวบนเรียกขวางบน ตัวล่างเรียกขวางล่าง เสาก็เรียกจำเพาะเหมือนกันครับ มีเสากุญแจ เสาเกี่ยว เสาตาย ทีนี้ช่างเขาก็จะปั้มรูสำหรับตั้งล้อที่เสาด้านล่างนั่นแหละครับ ถ้าที่บ้านมีหน้าต่างบานเลื่อนลองสังเกตุดูครับตรงเสาด้านล่างจะมีรูสองรู รูล่างสุดคือรูปรับล้อครับ เครือ่งปั้มรูจะช่วยทำให้งานออกมาเรียบร้อยได้มาตรฐานและรวดเร็ว 

Back to Top

medicool
จำนวนโพสต์: 1
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 14 || โพสต์เมื่อ: 8 ก.ย. 2555 เวลา 02:50 น.

ขอราคาพิเศษด้วยครับ สนใจ medicooltech@gmail.com

Back to Top

Rank:

ความคิดเห็นที่ 15 || โพสต์เมื่อ: 8 ก.ย. 2555 เวลา 11:50 น.

ขายแล้วครับ ขอขอบคุณ เวปและสมาชิกทีเข้ามาชม&เชียร์ มากครับ 

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 15
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย