ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ปิดการขาย ...... กระเป๋า USMC 3DAYS MARPAT GEN II มือสอง สวยๆ ครับ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ประกาศ ซื้อ - ขาย อุปกรณ์เดินป่า แค้มปิ้ง Tactical อุปกรณ์ทหาร ที่นี่มีผู้อ่านมากสุดของไทย
ความเห็นทั้งหมด: 15
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 6,977
Rank:
ไปให้สุดขอบโลก..ถึงพาตาโกเนียเล้ย

เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 08:08 น.

ติดต่อ // สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ โทร.
088-396-9837 ต้า

โอนเงิน : บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารไทยพานิชย์ สาขายะลา

เลขที่บัญชี 508-264799-1 ชื่อบัญชี นส.ดรุณี อารง

สนใจโพสจองในกระทู้เท่านั้นนะครับ
สำหรับท่านที่ไม่ได้เป็นสมาชิก โทรสอบถาม
หรือติดต่อผ่าน facebook ได้ที่

http://www.facebook.com/TacticalV

***แก้ไขล่าสุด: เมื่อ 23 ม.ค. 2556 เวลา 07:55 น. โดย thewarrior

"ข้าอยู่ที่นี่ ด้วยความประสงค์ของดวงวิญญาณที่ยิ่งใหญ่
 ข้าคือหัวหน้าคนหนึ่ง หัวใจของข้าอ่อนหวาน"

Sitting Bull

อินเดียนแดง มหากาพย์แห่งดวงตะวัน

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

สนใจสินค้าจากกระทู้เก่า สอบถามได้นะครับ

รวมสินค้าในบอร์ดเดินทาง      :     รวมสินค้าในบอร์ดเดินป่า

ร้านเล็กๆ บน facebook ของผมครับ   >>> TrekkingV <<<
Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete
southtown32@hotmail.com

thewarrior
Rank:
ไปให้สุดขอบโลก..ถึงพาตาโกเนียเล้ย

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 08:18 น.

เป้ ILBE USMC 3DAYS MARPAT ของแท้ มือสองสภาพดี จัดพิเศษไปเลยครับ
ปกติเป้มือสอง ราคาจะอยู่ที่ 2500 - 2900 บาท
2 ใบที่ผมได้มา เป็นของที่คัดมาจากอเมริกา
ทั้งสองใบเป็นรุ่น GEN II ครับ รุ่นล่าสุดที่ยังใช้ในกองทั

ขนาดพอเหมาะสำหรับใส่สัมภาร
ะ 3 วันตามชื่อครับ
ขอยืนยันว่า ทั้งสองใบสภาพยังสวย ใช้งานได้อีกนาน
กระเป๋าพวกนี้ใช่ว่าจะหากัน
ได้ง่ายๆ นะครับ
จัดไปสำหรับคนรัก USMC ตัวจริงครับ
ขายใบละ 1900 บาท
ขอค่าส่งลงทะเบียน 100 บาท ems 150  บาทต่อใบครับผม
ใบที่ 1 มือสองสภาพดี
สีสวย ไม่ซีดไม่จาง
อุปกรณ์ครบครับ สายรัดหน้าอก เข็มขัดรัดเอว
ซิบสมบูรณ์ ตัวล็อคแน่นๆ
ใบนี้จะมีตำหนิเบาๆ 2 จุดครับ
จุดแรกจะมีรอบเย็บซ่อมที่สายสะพาย
จุดที่สองจะเป็นรูเล็กๆ ที่ก้นกระเป๋าครับ
นอกนั้นสมบูรณ์ครับ ใกล้เคียงของใหม่มากครับ

รายการนี้ น้า Tipauto รับแล้วครับ

==============================================================================

ใบที่ 2 มือสองสภาพดี
ใบนี้มอมแมมหน่อยนะครับ ควรซักก่อนใช้
สีสวย ไม่ซีดไม่จาง
อุปกรณ์ครบครับ สายรัดหน้าอก เข็มขัดรัดเอว
ซิบสมบูรณ์ ตัวล็อคแน่นๆ
ใบนี้จะมีตำหนิเบาๆ 2 จุดครับ
จุดแรกจะมีรอยเย็บซ่อมที่ฝา
บน
จุดที่สองจะเป็นรอยเขียนชื่
อที่หูหิ้วครับ
นอกนั้นสมบูรณ์ครับ สวยมากครับ

ใบนี้ น้า
Ironhide  รับไปครับ

รูปเทียบกับใบใหม่นะครับ ซ้ายมือสุดเป็นของใหม่ รูปกลางเป็นใบที่ 2 ส่วนรูปขวามือสุดเป็นใบที่ 1 ครับ
สีและสภาพดูไม่ต่างกันเยอะครับ

***แก้ไขล่าสุด: เมื่อ 19 ม.ค. 2556 เวลา 19:50 น. โดย thewarrior

"ข้าอยู่ที่นี่ ด้วยความประสงค์ของดวงวิญญาณที่ยิ่งใหญ่
 ข้าคือหัวหน้าคนหนึ่ง หัวใจของข้าอ่อนหวาน"

อินเดียนแดง มหากาพย์แห่งดวงตะวัน

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

สนใจสินค้าจากกระทู้เก่า สอบถามได้นะครับ

รวมสินค้าในบอร์ดเดินทาง      :     รวมสินค้าในบอร์ดเดินป่า

ร้านเล็กๆ บน facebook ของผมครับ   >>> TrekkingV <<<
Back to Top

K3NGzZ
จำนวนโพสต์: 4,670
Rank:
ค้นหาตนเองที่..เกียวโต

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 11:06 น.

Back to Top

gorilla
จำนวนโพสต์: 1,546
Rank:
สบายดี..ที่หลวงพระบาง

ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 11:14 น.

Back to Top

panya1993
จำนวนโพสต์: 8,587
Rank:

ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 15:13 น.

Back to Top

danggo
จำนวนโพสต์: 34
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 5 || โพสต์เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 19:58 น.

Back to Top

Samsun
จำนวนโพสต์: 3,347
Rank:
ค้นหาสวรรค์....ที่แชงกรีล่า

ความคิดเห็นที่ 6 || โพสต์เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 20:32 น.

Back to Top

ZULU 99
จำนวนโพสต์: 4,035
Rank:

ความคิดเห็นที่ 7 || โพสต์เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 21:27 น.

สวยครับ!!!ลดราคาได้อีกไหมครับ!

Back to Top
-เมื่อผู้ซื้อโอนเงินแล้ว กรุณาแจ้งที่อยู่ในการจัดส่งให้ผมทราบทาง PM หรือหน้ากระทู้เดิม

ZULU 99
Rank:

ความคิดเห็นที่ 8 || โพสต์เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 21:33 น.

สวยครับ!!!ลดราคาได้อีกไหมครับ!

Back to Top
-เมื่อผู้ซื้อโอนเงินแล้ว กรุณาแจ้งที่อยู่ในการจัดส่งให้ผมทราบทาง PM หรือหน้ากระทู้เดิม

ZULU 99
Rank:

ความคิดเห็นที่ 9 || โพสต์เมื่อ: 18 ม.ค. 2556 เวลา 21:39 น.

Back to Top

thewarrior
Rank:

ความคิดเห็นที่ 10 || โพสต์เมื่อ: 19 ม.ค. 2556 เวลา 07:48 น.

อ้างถึงความเห็น 9 : ZULU 99 @ 18 ม.ค. 2556 เวลา 21:39 น.
ZULU 99 ........................ pm ครับน้า ... จัดไปครับผม ...

สวัสดีน้าๆ ท่านอื่นๆ ด้วยนะครับ .... ตั้งแต่เมื่อวาน ผมเพิ่งเข้าบอร์ดได้ตอนนี้ครับ
มีอะไรด่วนๆ โทรมาจะสะดวกกว่านะครับ ...............

Back to Top

wanger
จำนวนโพสต์: 623
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

ความคิดเห็นที่ 11 || โพสต์เมื่อ: 19 ม.ค. 2556 เวลา 10:35 น.

ของสวยครับน้าต้า

ฝากกระทู้เก่า สนใจคลิ๊กเลยครับ จาบังShop
http://board.trekkingthai.com/board/search.php?search=wanger&search_opt=3&forum_id=79
ทางเฟสบุ๊ก
https://www.facebook.com/CabangShop
สินค้าทุกชิ้นเป็นของมือสอง ราคา ตาม สภาพ แพงบ้างถูกบ้างตามสภาพ
.............ขอขอบคุณ TKT ด้วยครับที่ให้โอกาสดีๆ........
ตรวจสอบหมายเลขพัสดุ
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

Back to Top
sofwan.mateha@gmail.com

Tipauto
จำนวนโพสต์: 3,291
Rank:
ค้นหาสวรรค์....ที่แชงกรีล่า

ความคิดเห็นที่ 12 || โพสต์เมื่อ: 19 ม.ค. 2556 เวลา 12:46 น.

จองใบท่ี1 ส่งของกดท่ีช่ือ

Back to Top
888suwat@gmail.com

thewarrior
Rank:

ความคิดเห็นที่ 13 || โพสต์เมื่อ: 19 ม.ค. 2556 เวลา 12:58 น.

อ้างถึงความเห็น 12 : Tipauto @ 19 ม.ค. 2556 เวลา 12:46 น.
จองใบท่ี1 ส่งของกดท่ีช่ือ
Tipauto ....................................... ใบที่ 1 รับทราบครับน้า ... ขอบคุณมากครับ ... 

Back to Top

Ironhide
จำนวนโพสต์: 28
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 14 || โพสต์เมื่อ: 19 ม.ค. 2556 เวลา 16:04 น.

รับใบที่ 2 ครับน้า ราคาดีครับ  ... 

Back to Top
avi02999@hotmail.com

thewarrior
Rank:

ความคิดเห็นที่ 15 || โพสต์เมื่อ: 19 ม.ค. 2556 เวลา 19:48 น.

อ้างถึงความเห็น 14 : Ironhide @ 19 ม.ค. 2556 เวลา 16:04 น.
รับใบที่ 2 ครับน้า ราคาดีครับ  ... 
Ironhide ....................................... ใบที่ 2 รับทราบครับน้า ... ขอบคุณมากครับ ... 

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 15
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :