ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

^^^TEVA COLUMBIA รองเท้า Outdoor + Walking Shoes ดูดี มีสาระ กะเอาไว้ลุย + Clarks Ankle Boots รุ่นทีเด็ดสุดๆ มาดดุจดั่งคุณชาย^^^

หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ประกาศ ซื้อ - ขาย อุปกรณ์เดินป่า แค้มปิ้ง Tactical อุปกรณ์ทหาร ที่นี่มีผู้อ่านมากสุดของไทย
ความเห็นทั้งหมด: 13
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 3 ธ.ค. 2555 เวลา 15:26 น.

สินค้าทุกชิ้นรวมค่าบริการส่ง EMS ถึงบ้านแล้วนะครับ

สนใจนัดดูสินค้าได้ที่สุขุมวิท 71 หรือสถานีรถไฟฟ้าพระโขนง

พูดคุยสอบถามรายละเอียดได้ที่ E-mail และ MSN : kkalle@hotmail.com

โทร. 084-166-1499 (True)  ,  084-1-711-7171 (AIS)  ,  083-189-8788 (Dtac)  K.ครับ

โอนชำระเงินได้ที่บัญชี

นายวิชกร  ทวีโชคชาญชัย

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสุขุมวิท ซอย 71

เลขที่บัญชี 071-274-8601

ติดตามเลือกซื้อ เลือกจับจองเป็นเจ้าของสินค้าอื่นๆ คุณภาพมาตรฐาน USA ของผมเพิ่มเติมได้ที่

www.footfeetforfun.com

และ http://board.trekkingthai.com/board/search.php?search=kenshiro&search_opt=3&forum_id=8

และ http://board.trekkingthai.com/board/search.php?search=kenshiro&search_opt=3&forum_id=79

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้  ใหม่  ผ่าน QC 

และนำเข้าจากอเมริกา ยกเว้นจะได้ระบุไว้เป็นอย่างอื่นในแต่ละชิ้นนั้นๆ

* รบกวนจองหน้ากระทู้และโอนชำระเงินเป็นเศษสตางค์นะครับ จะได้ง่ายต่อการตรวจสอบและเป็นระเบียบปฏิบัติเดียวกันครับขอบคุณครับ

ขอเพิ่มเติมในส่วนนี้ด้วยครับ  ผมให้สิทธิท่านที่จองหน้ากระทู้ก่อนนะครับ ท่านใดโทรมา แต่ยังไม่ได้ลงจองหน้ากระทู้ ด้วยสาเหตุอันใดก็แล้วแต่ เช่นเว็บอาจจะมีอาการช้า ลงจองไม่ได้ หรือไม่ได้อยู่หน้าคอมพิวเตอร์ หรือรอให้ผมลงจองหน้ากระทู้แทนให้  หากมีท่านอื่นลงจองหน้ากระทู้ก่อนแล้ว ผมถือว่าผู้ที่จองหน้ากระทู้เป็นผู้ที่ได้สิทธิก่อนนะครับ

ท่านใดจองแล้ว ยกเลิกการจองโดยไม่มีเหตุผลหรือไม่ติดต่อ ไม่แจ้งให้ทราบ  ผมขออนุญาตสงวนสิทธิ์พิจารณาการขายสินค้าอื่นๆ ให้ท่านนั้น ในคราวต่อๆไปนะครับ    ดังนั้นท่านควรพิจารณาให้ดีก่อนทำการจองว่าท่านอยากได้สินค้าชิ้นนั้นและพร้อมสำหรับการซื้อนะครับ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะครับ ดังนั้นขอความกรุณาเช็คไซส์และแบบให้แน่นอนก่อนนะครับ หากสงสัยอะไรสอบถามได้ตลอดเวลาครับ ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องขนาดและรายละเอียดอื่นๆ ของสินค้า

โปรดอ่านกติกาเพิ่มเติมกันเล็กน้อย

1. การจองสินค้าแบ่งเป็น 2 กรณี  คือ

1.1 สินค้าที่ลงขายในกระทู้นี้ จองทางหน้ากระทู้เหมือนเดิม เฉกเช่นดั่งประเพณีที่ปฏิบัติของเรากันมา ให้สิทธิผู้ที่จองหน้ากระทู้ก่อน ได้สิทธิในการซื้อสินค้าเป็นอันดับแรก  

ผู้ที่ได้รับสิทธิในการรับสินค้าเป็นคิวแรก ผมจะแจ้งยืนยันการได้สิทธิซื้อสินค้าไปให้ท่านโดยเร็วที่สุด ขอความกรุณายืนยันการรับกลับภายใน 24 ชม. และชำระค่าสินค้าภายใน 2 วัน  หลังจากทำการจอง  (เรื่องการชำระค่าสินค้าคุยกันเป็นกรณีพิเศษได้ หากมีเหตุผลสมควร) หากเลยกำหนดเวลาดังกล่าว ผมถือว่าท่านสละสิทธิ และให้สิทธิการซื้อแก่คิวท่านอื่นๆ ต่อไปตามลำดับ

1.2 สินค้าที่ลงขายในเว็บ www. footfeetforfun.com รบกวนจองได้ 4 วิธี คือ

1.2.1 ผ่านหน้ากระทู้นี้

1.2.2 ผ่านเว็บบอร์ดของ www.footfeetforfun.com

1.2.3 โทรศัพท์มือถือทั้ง 2 เบอร์ 084-166-1499 และ

084-711-7171

1.2.4 E-mail : kkalle@hotmail.com

โดยในส่วนของการจองหรือรับสินค้าในข้อ 2.2 นี้  รบกวนรอการยืนยันการได้สิทธิในตัวสินค้านั้น โดยผมจะดำเนินการยืนยันสิทธินั้นโดยเร็วที่สุด  และจะจัดคิวให้ตามลำดับที่จองเข้ามาต่อๆไป

สวัสดีครับ พบกันคราแรกของเดือนแห่งความสุข ธันวาคม เดือนที่เรื่องดีๆ จะเกิดขึ้นได้ทุกวันสำหรับเดือนนี้ หลายท่านอาจจะมีแพลนการเดินทางในช่วง Long Weekend นี้ + ยาวไปถึงปลายปี ต่อช่วงปีใหม่กันเลยทีเดียว  รอบนี้เลยขออนุญาตจัดสินค้าดีๆ เอาไว้ใส่เที่ยว ใส่ลุย ใส่หล่อ รับต้นปี + เทศกาลดีๆ ประจำเดือนนี้กันไปเลยครับ  จัดเต็มทั้งคุณภาพและราคา รับรองว่าทั่วถึง ไปรับชมและรับกลับบ้านกันได้เลยครับผม

1. Teva B-1 Camo  (สีลายพราง)  มีจำนวน 2 คู่  ราคาพิเศษคู่ละเพียง 1,700 บาท

+ เบอร์ 8.5us  41Euro 26.5Cm.  1 คู่  (รุ่นนี้จะ Run Small นะครับ เนื่องจากดีไซน์มาให้ Support เท้าแบบเต็มๆ ด้านในจึงหนานุ่มยิ่งกว่าพิซซ่า  ดังนั้นจึงเหมาะสำหรับเท้าขนาด 25.5 - 26Cm. หรือประมาณ 40.5 - 41Euro)

+ เบอร์ 9us  42Euro  27Cm.  1 คู่  (รุ่นนี้จะ Run Small นะครับ เนื่องจากดีไซน์มาให้ Support เท้าแบบเต็มๆ ด้านในจึงหนานุ่มยิ่งกว่าพิซซ่า  ดังนั้นจึงเหมาะสำหรับเท้าขนาด 26 - 26.5Cm. หรือประมาณ 41 - 41.5Euro)

รองเท้า Hiking กึ่ง Casual Walking Shoes ที่จัดว่าใส่สบายและ Support เท้ามากที่สุดรุ่นหนึ่งจาก Teva นะครับ รุ่นนี้เรียกว่าพร้อมรบด้วยการบุด้านใน Support เท้าในทุกจุดนะครับ นุ่มและสบายเท้ามาก แถมพ่วงมากับพื้น Vibram 1 ในพื้นสุดยอดระดับโลก  ดังนั้นสนนราคารองเท้าแบรนด์ระดับนี้ที่มีพื้น Vibram แทบไม่ต้องหาที่ไหนแล้วครับ คุ้มสุดๆ ท่านใดกำลังมองหารองเท้าใส่กับยีนส์ เพื่อใส่เดินทางท่องเที่ยว ใส่ลุยๆ นิดๆ หรือใส่เป็นรองเท้าประจำวัน และ Support เท้าดี ทนทาน ใส่สบาย  เจ้า B-1 ตัวนี้ เป็นทางเลือกที่พอเหมาะ พอเจาะอย่างแน่นอนครับ

แค่พื้น Vibram ก็คุ้มแล้วครับ ยิ่งเอาไปใส่ลุย หรือใส่เดินเพื่อสุขภาพเท้าตัวเองคุ้มแบบ 360 องศาครับ

มีเชือกสำรองสีเข้ากับรองเท้าให้เปลี่ยนด้วย เผื่อท่านที่ไม่ต้องการเชือกเขียวปรี๊ด ดูโดดเด่นเกินไป

ได้พื้น Vibram ไปใส่ลุย  ราคาแบบนี้ คุ้มไม่รู้จะคุ้มยังไงละ

2. Clarks Glastonbury  สีน้ำตาลเข้ม  มีจำนวน 5 คู่  ราคาคู่ละ 2,800 บาท

+ เบอร์ 8us  41Euro  26Cm.  1 คู่  (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 25.5 - 26Cm.)

+ เบอร์ 8.5us  42Euro  26.5Cm. 1 คู่  (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 26 - 26.5Cm.)

+ เบอร์ 9us  43Euro  27Cm.  1 คู่  (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 26.5 - 27Cm.)

เบอร์ 9us  ขายแล้วครับ

+ เบอร์ 9.5us  43.5Euro  27.5Cm.  1 คู่  (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 27 - 27.5Cm.)

+ เบอร์ 10us   44Euro  28Cm.  1 คู่  (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 27.5 - 28Cm.)

รองเท้าทรง Ankle Boots สุดหล่อมากที่สุดจากค่าย Clarks แบรนด์ดังกระฉ่อนโลก  มาพร้อมกับลุคเท่ห์ๆ แบบตะวันตก ปนกับมาดคุณชายสุดเนี้ยบ ผู้ดีอังกฤษ   หล่อและดูดีได้ในทุกโอกาส      ด้วยคุณภาพหนัง Oiled แบบคลาสสิค สวยๆ จาก Clarks + ความสบายด้วยพื้นรองด้านในรุ่นพิเศษของ Clarks ที่มีทั้งความเบา ความนุ่ม และระบายอากาศได้ดีแบบไม่มีที่ติ  ด้วยเหตุผลและจุดเด่นหลายประการประกอบกันทำให้เจ้า Glastonbury จัดเป็น 1 ในรองเท้าทรง Ankle Boots ที่น่าถวิลหามากที่สุดประจำ พ.ศ. นี้อย่างแท้จริง

ทีเด็ดที่สำคัญคือเห็นหนังเต็มๆ แข็งแรงปึ้กๆ แบบนี้  น้ำหนักเบาเวอร์มากครับ เบาพอๆ กับรองเท้า Sandal ของพวก Teva เลยทีเดียว  

รุ่นนี้ไม่ได้วางขายทั่วโลกนะครับ  จะขายแต่ประเทศใหญ่ๆ โซนใหญ่ๆ   Kenshiro จัดให้ By Clarks USA ครับผม

ข้อกำลังสวย ไม่สูง ไม่ต่ำจนเกินไป หล่อได้ทุกแนว

พื้นในนุ่มและระบายอากาศได้ดี

3. Columbia Gorge Omni-Tech   สีน้ำตาล / ส้ม เบอร์ 10us  28Cm.

ราคาคู่ละ 2,900 บาท

(รุ่นนี้ผมวัดพื้นในให้จริงเลย ยาวประมาณ 28Cm. ดังนั้นจึงเหมาะสำหรับเท้าขนาดประมาณ 27.5Cm. หรือประมาณ 43Euro)

1  ในรุ่นสุดยอดรองเท้า Hiking กันน้ำ ที่ดีที่สุดที่ Columbia เคยผลิตมา มาพร้อมกับองค์ประกอบครบถ้วน ทั้งเทคโนโลยี Omni-Tech กันน้ำ + ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน ไม่อับ ไม่ชื้น  พื้น Vibram ที่ดีไซน์มาสำหรับเจ้า  Gorge โดยเฉพาะ ที่มีความนุ่ม และหนึบ  ใส่สบาย เกาะพื้นได้ดีนะครับ  ผนวกกับการดีไซน์รองเท้าและการเลือกสรรคัด วัสดุมาผลิตเจ้า Gorge ที่ทำให้ใส่สบาย และรองรับเท้าได้ดีมากที่สุดอีกรุ่นจาก Columbia  รุ่นนี้เป็นอีกรุ่นที่ท่านใดใส่ได้ไม่ควรพลาดจริงๆครับ   แน่นปึ้กแกร่งทั่วแผ่น แถมใส่สบายมากด้วยครับ  ลุยถึงไหนถึงกัน บ่ยั่น

ใส่ลุย ใส่เที่ยวหน้าหนาวนี้ โดยเฉพาะลุยหิมะ แจ่มมากครับ

หนังแน่น พื้นปึ้ก

ขอบคุณ TKT และทุกท่านมากครับ

สนใจสอบถามรายละเอียดกันเข้ามาได้ครับ

***แก้ไขล่าสุด: เมื่อ 6 ธ.ค. 2555 เวลา 10:01 น. โดย Kenshiro

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

aoom2519
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 12,705
Rank:
ไปให้สุดขอบโลก..ถึงพาตาโกเนียเล้ย

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 3 ธ.ค. 2555 เวลา 18:29 น.

"พอใจในสิ่งที่มี ยินดีในสิ่งที่เป็น"

Back to Top

ปลัดต้อม
จำนวนโพสต์: 8,044
Rank:
ไปให้สุดขอบโลก..ถึงพาตาโกเนียเล้ย

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 3 ธ.ค. 2555 เวลา 20:51 น.

Back to Top
somsak_dopa@hotmail.co.th

Nainan
จำนวนโพสต์: 1,085
Rank:
ดื่มกาแฟดี ๆ ที่ ปาย

ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 3 ธ.ค. 2555 เวลา 22:48 น.

Back to Top

Pink Floyd
จำนวนโพสต์: 778
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 4 ธ.ค. 2555 เวลา 07:43 น.

Back to Top

charnvit
จำนวนโพสต์: 51
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

ความคิดเห็นที่ 5 || โพสต์เมื่อ: 4 ธ.ค. 2555 เวลา 08:38 น.

Clarks Glastonbury  สวยดีครับ ชอบ แต่ใส่ไม่ได้ 

Back to Top

tanat49
จำนวนโพสต์: 687
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

ความคิดเห็นที่ 6 || โพสต์เมื่อ: 4 ธ.ค. 2555 เวลา 09:13 น.

Clark สวยครับ

Back to Top

Kenshiro
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 7 || โพสต์เมื่อ: 4 ธ.ค. 2555 เวลา 09:41 น.

คุณจุฬาจองรายการที่ 2. Clarks Glastonbury  เบอร์ 9us  ไว้แล้วนะครับ

Back to Top

Kenshiro
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 8 || โพสต์เมื่อ: 4 ธ.ค. 2555 เวลา 09:54 น.

อ้างถึงความเห็น 1 : aoom2519 @ 3 ธ.ค. 2555 เวลา 18:29 น.
มาคนแรกเลยท่าน ไปเที่ยวไหนครับ หยุดยาวนี้

Back to Top

Kenshiro
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 9 || โพสต์เมื่อ: 4 ธ.ค. 2555 เวลา 10:24 น.

มีธุระอีกแล้ว   ขออนุญาตทักทายและขอบคุณรวมทุกท่านเลยนะครับ

Back to Top

wittynakhon
จำนวนโพสต์: 725
Rank:

ความคิดเห็นที่ 10 || โพสต์เมื่อ: 5 ธ.ค. 2555 เวลา 14:27 น.

น้องโคฯสวยดีครับ..

"ไปไหนมา...สามวาสองศอก"
Back to Top
jimmykatti@yahoo.com

Kenshiro
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 11 || โพสต์เมื่อ: 5 ธ.ค. 2555 เวลา 16:47 น.

อ้างถึงความเห็น 10 : wittynakhon @ 5 ธ.ค. 2555 เวลา 14:27 น.
น้องโคฯสวยดีครับ..

Back to Top

เมฆสิทธิ์
จำนวนโพสต์: 6,253
Rank:

ความคิดเห็นที่ 12 || โพสต์เมื่อ: 5 ธ.ค. 2555 เวลา 17:40 น.

.............อยู่คนเดียวระวังความคิด.....อยู่กับมิตรระวังคำพูด.............
Back to Top

Kenshiro
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 13 || โพสต์เมื่อ: 6 ธ.ค. 2555 เวลา 09:56 น.

อ้างถึงความเห็น 12 : เมฆสิทธิ์ @ 5 ธ.ค. 2555 เวลา 17:40 น.

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 13
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :