ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

^^^TEVA MERRELL KEEN รองเท้า Outdoor แนว Combo โอ้โห ลุยน้ำก็ได้ Light Hiking ก็ดี ที่ร้อนก็ไม่อับ + Puma Sport เท่ห์และแรง^^^
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ประกาศ ซื้อ - ขาย อุปกรณ์เดินป่า แค้มปิ้ง Tactical อุปกรณ์ทหาร ที่นี่มีผู้อ่านมากสุดของไทย
ความเห็นทั้งหมด: 45
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 24 ส.ค. 2554 เวลา 15:06 น.

สินค้าทุกชิ้นรวมค่าบริการส่ง EMS ถึงบ้านแล้วนะครับ

นัดดูสินค้าได้ที่สุขุมวิท 71 หรือสถานีรถไฟฟ้าพระโขนง

พูดคุยสอบถามรายละเอียดได้ที่ E-mail และ MSN : kkalle@hotmail.com

โทร. 084-166-1499 (True) , 084-711-7171 (AIS)    K.ครับ

โอนชำระเงินได้ที่บัญชี

นายวิชกร ทวีโชคชาญชัย

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสุขุมวิท ซอย 71

เลขที่บัญชี 071-274-8601

เลือกชม เลือกซื้อสินค้าอื่นๆ ของผมเพิ่มเติมได้ตามลิ้งค์ด้านล่างนะครับ

http://board.trekkingthai.com/board/search.php?search=kenshiro&search_opt=3&forum_id=8

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้  ใหม่  ผ่าน QC 

และนำเข้าจากอเมริกา ยกเว้นจะได้ระบุไว้เป็นอย่างอื่นในแต่ละชิ้นนั้นๆ

* รบกวนจองหน้ากระทู้และโอนชำระเงินเป็นเศษสตางค์นะครับ จะได้ง่ายต่อการตรวจสอบและเป็นระเบียบปฏิบัติเดียวกันครับขอบคุณครับ

ขอเพิ่มเติมในส่วนนี้ด้วยครับ  ผมให้สิทธิท่านที่จองหน้ากระทู้ก่อนนะครับ ท่านใดโทรมา แต่ยังไม่ได้ลงจองหน้ากระทู้ ด้วยสาเหตุอันใดก็แล้วแต่ เช่นเว็บอาจจะมีอาการช้า ลงจองไม่ได้ หรือไม่ได้อยู่หน้าคอมพิวเตอร์ หรือรอให้ผมลงจองหน้ากระทู้แทนให้  หากมีท่านอื่นลงจองหน้ากระทู้ก่อนแล้ว ผมถือว่าผู้ที่จองหน้ากระทู้เป็นผู้ที่ได้สิทธิก่อนนะครับ

ท่านใดจองแล้ว ยกเลิกการจองโดยไม่มีเหตุผลหรือไม่ติดต่อ ไม่แจ้งให้ทราบ  ผมขออนุญาตสงวนสิทธิ์พิจารณาการขายสินค้าอื่นๆ ให้ท่านนั้น ในคราวต่อๆไปนะครับ    ดังนั้นท่านควรพิจารณาให้ดีก่อนทำการจองว่าท่านอยากได้สินค้าชิ้นนั้นและพร้อมสำหรับการซื้อนะครับ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะครับ ดังนั้นขอความกรุณาเช็คไซส์และแบบให้แน่นอนก่อนนะครับ หากสงสัยอะไรสอบถามได้ตลอดเวลาครับ ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องขนาดและรายละเอียดอื่นๆ ของสินค้า

สวัสดีครับ ช่วงนี้บ้านเราร้อนจริง ในขณะที่บางแห่งกลับชุ่มฉ่ำ วันนี้จึงขอนำเสนอรองเท้าแนว Combo คู่เดียว เที่ยวได้ตามใจ นะครับ  เหมาะสำหรับอากาศบางเรา ในทุกฤดูเลยทีเดียว ใส่ลุย เดินเล่น ทั้งร้อน ฝน ชื้น เหมาะมากครับ ใส่เดินเที่ยวต่างประเทศในวันอากาศสบายๆ ก็จัดว่าเป็นอีกทางเลือกหนึ่งที่น่าสนใจครับ ใส่ติดขาไปคู่เดียว ไม่ต้องพกหลายคู่ครับผม

1. Teva Sunkosi II   สีเขียวอมเทา  เบอร์ 8us  26Cm.  ราคา 2,500 บาท

(เหมาะสำหรับเท้าขนาด 25.5 - 26Cm.) ขายแล้วครับ

รองเท้าตัวท็อปแนวลุยน้ำ ไม่ร้อน ไม่อับ จากค่าย Teva ที่ใส่สบาย มีน้ำหนักเบา กระชับเท้าดีมากครับ มาพร้อมกับพื้นยาง Spider Rubber เกาะหนึบ หลายๆ ท่านติดอกติดใจในรุ่นนี้ครับ เป็นตัวท็อปอีกตัวหนึ่งที่จำหน่ายในบ้านเรา ราคาอยู่ที่ประมาณ 4,500 บาทครับ  ท่านใดชอบรองเท้าแนวชิลๆ ใส่ลุยน้ำได้ ต้องไม่ลืมนึกถึงชื่อ Teva ครับ

พื้นน่าใช้มากครับ ถ้ารองเท้าลุยน้ำ Teva ก็เรียกได้ว่านำหน้า ไม่แพ้ใครครับ

กระชับเท้าด้วยเทคโนโลยี Wraptor นะครับ เพิ่มความกระชับให้บริเวณข้อเท้า

เป็นเชือกรูด Grip Lock หายกังวลเวลาลุยน้ำ ไม่ต้องมาคอยพะวงกับการผูกเชือก

2. Merrell Waterpro Tawas  สีเทา / ดำ / เหลือง มีจำนวน 4 คู่ ราคาคู่ละ 2,700 บาท

+ เบอร์ 8us 26Cm.    1 คู่  (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 25.5 - 26Cm.)

+ เบอร์ 8.5us 26.5Cm.  1 คู่ (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 26 - 26.5Cm.)

+ เบอร์ 9us 27Cm.  1 คู่ (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 26.5 - 27Cm.)

เหลือเบอร์ 8, 8.5 และ 9us

+ เบอร์ 10.5us 28.5Cm. 1 คู่ (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 28 - 28.5Cm.)  

เบอร์ 10.5us ขายแล้วครับ

รองเท้าลุยน้ำระดับโปร จากค่ายชั้นน้ำ ระดับโลก  สำหรับเจ้า Tawas จัดว่าเป็นรุ่นหนึ่งที่ใส่สบาย และบึกบึนมากที่สุดจาก Merrell นะครับ  พื้น Vibram รองรับเท้าได้ดี แต่ขณะเดียวกันก็มีความยืดหยุ่น ไม่แข็งกระด้าง ตัวผ้า และวัสดุต่างๆ ระบายน้ำและอากาศได้ดีครับ ใช้งานได้หลากหลายเอนกประสงค์ จะใส่แบ็คแพ็คขึ้นเขา ขึ้นดอย ปั่นจักรยาน ลุยน้ำ ลุยน้ำตก เดินทางท่องเที่ยวทั่วไปทั้งในและต่างประเทศ คู่เดียวอยู่ครับ เป็นอีก 1 รุ่น ที่น่าใช้มากๆ จาก Merrell ครับผม

สีจริงจะออกเทาอ่อนนะครับ สวยงาม

3. Keen Cimarron II    มีจำนวน 3 คู่  ราคาคู่ละ 2,800 บาท

3.1  สีดำ / แดง

+ เบอร์ 8.5us  26.5Cm.  1 คู่ (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 26 - 26.5Cm.)

เบอร์ 8.5us  ขายแล้วครับ

+ เบอร์ 9.5us  27.5Cm. 1 คู่ (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 27 - 27.5Cm.)

เหลือเบอร์ 9.5us 

3.2  สี Rust  เบอร์ 9us 27Cm. 1 คู่  (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 26.5 - 27Cm.)

สี Rust  เบอร์ 9us   ขายแล้วครับ

1 ในสุดยอดรองเท้า Light Hiking + Water shoes จากค่ายคุณภาพคับแก้วจาก Keen สำหรับตัวนี้ ใส่สบาย แข็งแกร่ง ทนทาน จัดว่าเป็นอีก 1 รุ่นรองเท้าลุยน้ำ ที่เรียกได้ว่าโดดเด่นที่สุดในอเมริกานะครับ รุ่นนี้ได้ของมายากจริงๆครับผม ท่านใดมองหารองเท้าใส่เดินลุยได้แทบจะทุกหนแห่ง ผมว่าตัวนี้คุ้มมากครับ ส่วนเรื่องสรรพคุณและคุณภาพของ Keen นั้น ชื่อของเค้าการันตีในตัวเองอยู่แล้วครับ ตอนนี้กำลังฮอทฮิตไปทั่วโลกครับ

3.1 สีดำ / แดง

3.2 สี Rust

4. Merrell Tailgate  สีดำ  เบอร์ 10us  44Euro 28Cm. ราคา 2,300 บาท

(เหมาะสำหรับเท้าขนาด 27.5 - 28Cm.)  ขายแล้วครับ

รองเท้าลุยน้ำ ที่ออกแนว Casual  ใส่เดินเล่น ใส่ลุยน้ำ ยอดเยี่ยมครับ นี่เป็นอีก 1 รุ่นจาก Merrell ที่ใส่สบายมากครับ ใส่เป็นรองเท้าประจำวันได้เลย หนังนุ่ม เป็นหนังแท้นะครับ เป็นรองเท้า Outdoor กึ่ง Casual อีกตัวที่เรียกได้ว่าใช้งานได้หลากหลายครับ แถมราคาก็จัดว่าไม่แพงครับ

5. Puma SL Street TF  สี Dark Steel  เบอร์ 10us 28Cm. ราคา 2,500 บาท ขายแล้วครับ

(สำหรับ Puma รุ่นนี้จัด Run Small พอสมควรเลยทีเดียว ดังนั้นจึงต้องเผื่อเบอร์นะครับ เท้าที่เหมาะที่สุดที่จะสวมใส่ได้ดีคือประมาณ 27 - 27.5Cm.  หรือประมาณ 42 - 42.5Euro  ปกติผมใส่ประมาณ 26.5Cm. หรือประมาณ 41.5Euro ผมใส่ได้สบายๆครับ กระชับเท้าดี ไม่รู้สึกว่าเทอะทะ จะเหลือหัวเท้านิดหน่อย)

รองเท้าทรงสปอร์ต สุดเฟี้ยว จาก Puma แถมสีสันเรียกได้ว่าลงตัวครับ  ใส่กับยีนส์ ใส่กับขาสั้น ใส่เดินเล่น เดินทางท่องเที่ยว โฉบเฉี่ยวสุดๆครับ สีนี้บ้านเราไม่มีขายนะครับ  ราคานี้ก็แทบไม่ต้องหาที่ไหน กับ Puma แท้ เปรี้ยวๆ เฉี่ยวๆ แบบนี้ครับ  รุ่นนี้เหลือคู่สุดท้ายแล้วครับ ท่านใดใส่ได้ จัดด่วน  Recommend ว่าหล่อเต็มสตรีมคร้าบ