ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ขายของผู้ชายๆ แนวpmc หลายรายการจ๊ะ

หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ประกาศ ซื้อ - ขาย อุปกรณ์เดินป่า แค้มปิ้ง Tactical อุปกรณ์ทหาร ที่นี่มีผู้อ่านมากสุดของไทย
ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 3,122
Rank:
ค้นหาสวรรค์....ที่แชงกรีล่า

เมื่อ: 1 ก.พ. 2554 เวลา 15:19 น.

เข้ามาใหม่ รองเท้า 5.11 ครับ และ กระเป๋าโนตบุค-กล้องครับ  หมวกเข้ามา 2ใบครับ 60 ซม

ติกาเล็กๆน้อยๆ ร่วมกันครับ

จองหน้ากระทู้เป็นหลัก
โอนเป็นจุดทศนิยมด้วยเช่น 300.56 เพื่อยืนยันตัวบุคคลและง่ายต่อการจัดส่งของครับ
โอนแล้วแจ้ง วันเวลา โดยประมาณด้วยครับเช่น 16.00น 20/12/2010 พร้อมกับที่อยู่ได้เลยครับ
เมื่อผู้ขายได้รับเงินเรียบร้อนยแล้ว จะจัดส่งให้ภายใน24 ช.ม. และจะแจ้งหมายเลขพัสดุให้ผู้ซื้อรับทราบครับ

ค่าส่งคิดเป็นครั้งครับ ธรรมดา 40 ems 60 บาท  ป.ล. รองเท้า ธรรมดา60 ems 90 บามครับ

รายการที่1สินค้าขายดี กระเป๋า คาดเอว ฟังชั่นเพียบ ใช้ในชีวิตประจำวัน หรือออกท่องเที่ยวทริปสั้น1-2วันสบายมากครับ  สายคาดเอวซ่อนได้ครับ สพายข้างก็ได้ คาดเอวก็ได้ น้ำหนักเบาจุของได้เยอะครับ กันน้ำได้ระดับหนึ่งครับ (ฝน ละอองน้ำ ) คุ้มแน่นอนครับ งานดีมากตัวนี้

มี3สี  ดำ  ทราย  acu

จาก550 เหลือ 450

รายการที่1ครับ

ทั้ง3สีครับ

ที่จะรีวิว เป็นสีทรายครับ สีดำถ่ายไม่ค่อยจะเห็น

ด้านบนใส่ของกระจุกกระจิก

ด้านหน้าครับ ใส่ของได้เยอะอยู่

ช่องหลักครับ

จุได้พอตัวเลยล่ะครับ เจ้านี่ก็ยังไหว

สพายแล้วเป็นแบบนี้ครับ จะคาดเอวก็ได้ครับ ถ้าจะสพายก็มีช่องสำหรับเก็บสายคาดเอวไม่เกะกะ

รายการที่ 2 มาใหม่ กระเป๋า แบคฮ๊อค มีเป้เที่ย แล้วหรือยัง ถ้ายัง ใบนี้เลยครับ จุของได้เยอะฟังชั่นไม่เยอะเท่าไหร่ แต่ไม่น้อยหน้าแน่นอครับ ตัดเย็บของแรงมากกกกครับ เที่ยวป่า 2-3วันสบายกันน้ำได้ดีระดับหนึ่งครับ

มีสองสี ดำ  ทราย

880

รายการที่2ครับ
ใครยังไม่มีเป้เดินทาง หรือกำลังหาเป้เดินทาง ทนๆถึกๆซักใบ เนะนำเลยครับ จุของได้เยอะครับ เข้าป่า 2-3วัน ใบเดียวเอาอยู่

1ช่องหลัก 3ช่องรองครับ

ด้านหน้าครับ

ด้านข้าง

ด้านหลังครับ

ด้านบนครับ มีช่องสำหรับ สอดสาย mp3 สายเป้น้ำ หรืออื่นๆแล้วแต่จะ ดัดแปลงเอาครับ

ช่องตรงสายสพาย สำหรับใส่ของกระจุกกระจิก ที่ต้องการเข้าออกบ่อยๆ เช่นผ้าเช็ดหน้า หรือจะใว้ใส่เน็ตบุคเล็กๆ ก็ย่อมได้ครับ จะได้ไม่ต้องค้นกระเป๋าให้ยุ่งยาก

ติดกระเป๋า สำรองได้นะครับ ในภาพคือกระเป๋าคาดเอวรายการที่ 1 นี่เหละข้อดีอีกอย่างของเป้แนวนี้มีอ่ะไรให้เล่นเยอะ ครับ ติดซองมีด ซองปืน ก็ย่อมได้ครับ

เวลาสพายแล้วเป็นแบบนี้ครับ เวลาใส่ของเยอะๆ ขยายได้เยอะมากครับ เวลาไม่ได้ใส่ สามารถ ปรับให้ ดูแฟบลงได้ครับ

รายการที่3
เข็มขัด รายการนี้

m 30-32 l 32-34 xl34-36

5.11 สายเข็งมี3สีครับ ดำ ทราย เขียวod

แบ๊คฮอค มี 2สีดำและทรายครับ

จาก 300 เหลือ 250

รายการที่3 ครับ

m 30-32 l 32-34 xl34-36

5.11 สายเข็งมี3สีครับ ดำ ทราย เขียวod

แบ๊คฮอค มี2สีดำและทรายครับ

5.11 ครับ

แบคฮอก ครับ

รายการที่ 4 ผ้าชีมัค เนื้อดีครับ ขนาด 110*110 ซม ครับ อุ่นดีเวลาหนาว เวลาร้อนๆ ก็เย็นสบายครับ ไม่รู้ว่าทำไมเหมือนกัน ต้องลองครับ

มี4สีครับ สีละ 3 ผืน

เขียว น้ำเงิน น้ำตาล ขาว

300 บาท

ขนาด 110*110 ซม ครับ
4สี
ขาว น้ำตาล น้ำเงิน เขียว หมดแล้วหมดเลย ครับ หน้าหนาวใส่แล้วอุ่นดีนะครับ หน้าร้อนใส่บังแดดกันลม ก็ดีเหมือนกัน

รายการที่5 รองเท้า เดลต้า ไม่ต้องบรรยายมาก ลุยได้ทุกพื้นที่ครับ  

มีไซร์นะครับ 39 -47 ใครไม่มั่นใจ วัดเท้าส่วนที่กว้างสุด และยาวที่สุดมาครับ เดี๋ยวผมหาไซร์ให้

จาก 1500 เหลือ ยาว 1400  สั้น 1400ครับ  รองเท้า ต้องแจ้งไซร์มาก่อนนะครับ แล้วรอยืนยันอีกทีครับ

มีของ สั้น ทราย-ดำ ยาว ทรายดำ

ใส่ง่ายถอดง่าย ได้มาใหม่ๆ ใส่ให้พอดีแล้วผูกเชือกตายไปเลยครับจะได้ไม่เลื้อน
เวลาใส่-ถอด รูปซิปเอา ง่ายสดวกดี เข็งแรงทนทานมากครับตัวนี้

ใครกลัวซื้อรองเท้าในเว็ปแล้วไม่พอดี โอเคผมจัดให้ครับ ^^ วัดส่วนที่ยาวที่สุด และกว้างที่สุด มาเดี๋ยวผมหาไซร์ให้ครับ

เลือกได้ แบบพอดีเปะๆ หรือ เหลือนิดหน่อยพอให้ใส่สบาย บอกมาเลยจัดให้ได้ครับ

มี2สำ ดำ ทราย ครับ

ข้อสั้น รูปแทน มีเกือบทุกไซร์เลยครับ 39- 47

ตัวอย่างสีดำ

รายการที่6 กางเกง5.11 ครับ ผ้าคัตตอน100 ครับ ให้ใส่ต่ำกว่าเอวจริง2เบอร์เช่น ใส่ 32 ต้องซื้อ30ครับ

มีไซร์  เขียว ดำ ทราย ครีม 32 34 36 ครับ เขียวเหลือ 34 อย่างเดียวครับ 

จาก1200 เหลือ 850

รายการที่6 กางเกง5.11 ครับ ผ้าคัตตอน100 ครับ ให้ใส่ต่ำกว่าเอวจริง2เบอร์เช่น ใส่ 32 ต้องซื้อ30ครับ

มีไซร์ 30 32 34 ครับ เขียวหมดนะครับ ความยาวมาตรฐานครับ ทุกไซร์เท่ากันหมด

สีตามนี้เลยครับ

ดำ ทราย เขียว ทรายอ่อน(ครีม)

ทรงกางกงครับ

รายการที่7 หมวก acu   ใบนะครับ ใบนี้ของแท้ครับเป็นผ้าตัวเก่า รอบหัว 60-58 ซมครับ
จาก 450 เหลือ 300 บาทครับ    รอบนี้มี 60

รายการที่7 หมวก acu จำกัดแค่ 2 ใบนะครับ ใบนี้ของแท้ครับเป็นผ้าตัวเก่า รอบหัว 60 ซมครับ

ป้ายชัดๆครับ

รายการที่8 เสื้อ 5.11 ผ้าโพลิเมอร์ผสม ครับ แห้งใว ครับ ใส่เข้าป่า ใส่เที่ยว เท่ไม่เหมือนใคร เนื้อผ้ายืดขยายได้ถึง 40%
ใครที่อ้วนๆ ไม่เหมาะนะครับ เห็นพุงชัดเจน เหมาะกับคนผอมๆ ใส่สวยครับ หรือถ้าหากไม่แคร์ก็ไม่เป็นไรใส่ได้ เหมือนกันครับ

Mหน้ากอ 34 ยาว22 L 36 23 XL 38 24

ดูสีดูลายกันก่อน

ดูส่วนผสมหน่อย 80-20 ครับ เอะ ประเทศที่ผลิตไม่คุ้นเลย กัวเตมาลา

ป้าย

เวลาใส่แล้ว เป็นแบบนี้ครับ

รายการที่9 เป้3P ออกทริปสั้นๆ2วันได้อยู่ ใส่โนตบุคก็ได้ครับ เป็นตัวเล็กๆนะ ตัดเย็บดี งานดีเกินราคาครับคุ้มแน่นอนตัวนี้

เหลือ สีดำ 1ใบ ทราย 3ใบครับ

600 เหลือ 550 ครับ

ซองเอกสารขนาด 10*14 นิ้วครับ

รายการที่10 รองเท้า5.11  มีไซร์ตั่งแต่ 39-45 ครับ สองสีดำ ทรายครับ

1500 เหลือ 1400 ครับ

รายการที่ 11 กระเป๋าใส่ โนตบุค-กล้องdslr ครับ ใส่โน๊ตบุคได้ และยังสามารถใส่กล้องประเภท dslr ได้ครับ มีถุงกันกระแทกให้ 2ชิ้นครับ สำหรับใส่เลนส์ และ ใส่ตัวกล้องครับ ต้วกระเป๋ากันน้ำได้ระดับหนึ่งครับ

750 ครับ

โอนเงิน
กสิกรไทย สาขา ถนนเสือป่า
เลขที่บัญชี 027-2-33061-3
jakrpat

images by uppicweb.com

"จำเช่นดอกประดู่"

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete
aimshoot_save@hotmail.com

จิ้งจกถอดใจ
จำนวนโพสต์: 3,122
Rank:

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 1 ก.พ. 2554 เวลา 15:20 น.

สนใจ สอบถามได้ครับ

ขอบพระคุณพื้นที่ tkt ครับ

images by uppicweb.com

"จำเช่นดอกประดู่"

Back to Top
aimshoot_save@hotmail.com

popcop
จำนวนโพสต์: 2,878
Rank:

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 2 ก.พ. 2554 เวลา 21:46 น.

ขายดีครับ

ปายไม่เคยไป
Back to Top
popcop765@hotmail.com

ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :