ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

กระเป๋าหนังวัวแท้งาน Handmade 100% ทุกขั้นตอน สวย เท่ห์ ไม่ซ้ำใคร คุณออกแบบเองได้ เชิญชมสินค้าเลยค่ะ รูปเยอะมาก

หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ลงประกาศ ซื้อ ขาย อุปกรณ์เดินทาง ท่องเที่ยว พักโรงแรม รีสอร์ท ไปต่างประเทศ แบบทั่วไปได้ที่นี่
ความเห็นทั้งหมด: 1
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 51
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

เมื่อ: 4 พ.ค. 2555 เวลา 20:20 น.

ร้าน Little Bags Chiang Mai ค่ะ ขอเสนอกระเป๋าหนังงาน Handmade 100% ทุกขั้นตอนการตัดเย็บ

ถ้าคุณมองหากระเป๋าที่เหมาะกับตัวคุณซักใบนึง ไม่ว่าจะไช้ในกิจกรรมต่างๆ ในชีวิตประจำวัน แต่ยังหาที่ถูกใจไม่ได้เราขอแนะนำกระเป๋าหนังวัวแท้ ของร้านเราค่ะ ถ้ารูปภาพไม่แสดงไห้คลิกที่ที่มุมซ้ายด้านล่างนะจ๊ะหน้า 1

• กระเป๋าร้านเราตัดเย็บด้วยมือ 100% ทุกขั้นตอน ไม่ไช้เครื่องจักร เย็บเอง จำหน่ายเอง
  • ผลิตจากหนังวัวแท้ และวัสดุตกแต่ง เกรดเอ
  • สวยงาม ทนทาน พิถีพิถันไม่แพ้แบรนด์เนมดังๆ ด้วยการตัดเย็บด้วยมือของช่างที่มีประสบการณ์
  • คุณสามารถเลือกแบบที่คุณชอบสั่งเราทำได้
  • ราคาที่ถูกกว่า เพราะเรา ตัดเย็บเอง และ จำหน่ายเอง เป็นธุรกิจครอบครัว
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมการสั่งซื้อสินค้าและการชำระเงินได้ที่แฟนเพจของเราด้านบนนะจ๊ะ หรือโทร ติดต่อแม่ค้าโดยตรงที่เบอร์ 0801214529 ต้าร์ค่ะ
รูปสินค้าบางส่วนค่ะ ดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่แฟนเพจเลยนะจ๊ะ กระเป๋าเรามีหลากหลายแบบค่ะ

***แก้ไขล่าสุด: เมื่อ 22 เม.ย 2556 เวลา 15:56 น. โดย ticha_idol

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete
wasanticha@gmail.com ไม่ไช่เอมนะคะ เมลที่ไช้ค่ะ

kai10107
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 6 พ.ค. 2555 เวลา 21:13 น.

***แก้ไขล่าสุด: เมื่อ 6 พ.ค. 2555 เวลา 21:15 น. โดย kai10107

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 1
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :