ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

มี voucher Thai airasia มานำเสนอครับ บินภายในประเทศ ไป-กลับ 1,111 บาท เท่านั้น
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ซื้อ-ขาย Vocher โรงแรม รีสอร์ท ที่พัก น้ำมัน แพคเกจทัวร์ ได้ฟรีที่นี่ (กรุณาอ่านกติกาก่อนโพส)
ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 258
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

เมื่อ: 8 ม.ค. 2560 เวลา 11:52 น.

มี voucher บัตรโดยสารเครื่องบิน ไป-กลับ ของแอร์เอเชีย 1 ที่นั่ง มาเสนอครับ

(ผมเป็นลูกค้าของ scb ครับ) พอดีผมติดงาน  เลย ขอเอามานำเสนอ ขายแบบถูก ๆ ครับ (แบ่งปันกันไป)

ขอขาย   1,111 บาท ครับ (เฉลี่ยเที่ยวละ 555 บาท /ถูกกว่ารถทัวร์ และ รถไฟเลยครับ)

รายละเอียดหลัก ๆ เลยนะครับ

1.       1.บินภายในประเทศ 1 ที่นั่ง  (บินไป-กลับ ขึ้นและกลับที่สนามบินดอนเมือง)

2.       2.ใช้ได้ ถึง  28  ก.พ. 2560  (ใช้สำหรับเที่ยวบิน FD )

3.      3.ไม่สามารถจองช่วง long weekend หรือ นักขัตฤกษ์  ได้ครับ (ขอให้อ่านเงื่อนไขข้อ 3 ในรูปให้เข้าใจก่อนนะครับจะได้ไม่ทะเลาะกันภายหลัง)

4.       4. Voucher นี้รวม ภาษีสนามบิน , ภาษีน้ำมัน และ ภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว  ไม่รวมค่าบริการอื่นๆ ครับ(ขอให้อ่านเงื่อนไขข้อ 4 ในรูปให้เข้าใจก่อนนะครับจะได้ไม่ทะเลาะกันภายหลัง)

5.      5. สำรองที่นั่งล่วงหน้าก่อน 14 วัน เดินทางครับ

เน้นย้ำ พี่ๆ น้อง ๆที่สนใจ ขอให้อ่านเงื่อนไข การใช้ voucher นี้อย่างละเอียดก่อนครับ จะได้ ไม่มีปัญหาตอนรับไปใช้ออกตั๋วโดยสาร

เหมาะสำหรับ คนชอบเดินทางเที่ยวในวันธรรมดา ไม่ต้องไปเบียดเสียดกับใคร หรือ ใครที่ต้องการกลับบ้าน ไปเยี่ยมญาติ ครับผม

ขอขีดฆ่า  voucher no และ serial no นะครับ กลัวคนแอบเอาไปใช้ก่อน แต่ผมรับรองว่าใช้ได้แน่นอนครับ

สนใจ ติดต่อ บอล tel 087-510-2966 e mail ball0340@yahoo.com

นัดรับหรือจะส่งจดหมายไปให้ก็ได้ครับ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

ball0340
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 8 ม.ค. 2560 เวลา 11:57 น.

Back to Top

ball0340
Rank:

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 15 ม.ค. 2560 เวลา 20:02 น.

ปิดการขายครับ

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :