ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

สเปรย์กันน้ำ พ่นรองเท้า หาซื้อได้ที่ไหนครับ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> อุปกรณ์เดินป่า Gear Forum ถาม-ตอบได้ทุกอุปกรณ์เดินป่า
ความเห็นทั้งหมด: 5
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 26 มิ.ย. 2549 เวลา 11:16 น.

หาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ มีกี่ประเภทครับ

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

ใช้สเปรย์ ซ่อมเต็ทน์หรือกันน้ำเต็นท์ แทนได้ไหมครับ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

Guest_krang
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 5 || โพสต์เมื่อ: 1 ก.ค. 2549 เวลา 07:11 น.

จากที่เคยพ่นกระเป๋าถ้าใช้สเปย์พ่นรองเท้าอยู่ได้ไม่เกิณ3วัน แล้วยี่ห้อ3m.เป็นไงบ้างครับ

Back to Top

Por oceanicus
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 66
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549 เวลา 18:53 น.

หลังจากพ่นแล้ว (พ่นเป้) มันสามารถกันน้ำได้นานแค่ไหนครับ

Back to Top

lifestyle
จำนวนโพสต์: 426
Rank:
ไปแวะนอนอาบแดดที่หัวหิน

ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549 เวลา 14:39 น.

เรียกว่า water protector มีคุ้มค่าคุ้มราคาอยู่สองยี่ห้อ คือ 3 M กับ วินส์ อันแรกหายากหน่อย
เพราะไม่ค่อยชอบวางขายตามห้าง นอกจากบูทของตัวเอง ส่วนวินส์ ซื้อได้ตามห้าง the mall
แผนกประดับยนต์ครับ ราคาก็พอๆกัน ห้าร้อยได้ทอน ยี่ห้ออื่นไม่ค่อยดี หรือไม่ก็แพงไปครับ
ในความรู้สึกของผมนะ

Back to Top
lifestyle2000@hotmail.com

krang
จำนวนโพสต์: 17
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 26 มิ.ย. 2549 เวลา 21:15 น.

มีที่ the mall ทุกสาขาแผนกรองเท้า ใช้ชนิด เคลือบหนังกลับ เป็นสเปรย์ใส กันได้แค่ครั้งคราว เมื่อก่อนซื้อมาพ่นรองเท้า เลยลองพ่นกระเป๋าdeuter ก็ดีเหมือนกัน

Back to Top

จิ๊บจ๊อย
[ ผู้ดูแลบอร์ดอุปกรณ์ ตปท. ]
จำนวนโพสต์: 4,455
Rank:
ผู้อาสาดูแลบอร์ด

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 26 มิ.ย. 2549 เวลา 16:58 น.

ปกติเห็นจะใช้กับรองเท้าหนังนะครับ มันจะเป็นน้ำมันเคลือบกันน้ำ คนละแบบกับสเปรย์ฉีดเตนท์หรือไงนี่ล่ะครับ

บอร์ดอุปกรณ์และเทคนิคท่องเที่ยวต่างประเทศ (คลิ๊กเลย)

ไขปัญหาข้อสงสัยเกี่ยวกับเครื่องมืออุปกรณ์และการเตรียมตัวให้พร้อมสำหรับการเดินทางทั่วโลก ในบอร์ดฯยังมีเพื่อนๆใน TKT ทั้งที่เป็นผู้อยู่ในธุรกิจท่องเที่ยว ไกด์ แอร์โฮสเตส นักเรียนต่างแดน นักเดินทางผู้มีประสบการณ์ ฯลฯ จะมาช่วยร่วมกันตอบคำถามการเดินทางให้กับคุณเพื่อความมั่นใจโลกกว้าง

ไม่มี สิ่งใดในโลกที่ดีที่สุด ดีที่สุด คือการเลือกสิ่งที่เหมาะกับเรา.

Back to Top
ไม่มี jibjoy_entertainment@hotmail http://rantee.muyacom.com/

ความเห็นทั้งหมด: 5
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :