ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

รีวิว ไฟฉาย
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> อุปกรณ์เดินป่า Gear Forum ถาม-ตอบได้ทุกอุปกรณ์เดินป่า
ความเห็นทั้งหมด: 10
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 26 ก.ค. 2552 เวลา 16:42 น.

ใครทราบบ้าง ว่ามีนิตยสารแบรนด์ไหนรับทำรีวิวไฟฉายบ้างคะ คืออยากจะโฆษณาด้วยนะค่ะ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

กฤษณ์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกกลุ่มแสงไฟ ]
จำนวนโพสต์: 7,315
Rank:
ไปให้สุดขอบโลก..ถึงพาตาโกเนียเล้ย

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 26 ก.ค. 2552 เวลา 16:59 น.

ก็พวกนิตยาสารเกี่ยวกับ tactical มั๊งครับ พวกขายปืน มีด ประมาณนี้

Mr. Old_Glock

Back to Top
songkrit.p@gmail.com

THE OFF
[ สมาชิกตลอดชีพ ]
จำนวนโพสต์: 2,908
Rank:
ค้นหาสวรรค์....ที่แชงกรีล่า

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 26 ก.ค. 2552 เวลา 22:22 น.

คือยังไง.....

จะขายไฟฉายหรือครับ

ส่งมาให้คนในบอร์ดนี้รีวิวก็ขายดีแย่แล้ว

Back to Top

del_74
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 2,751
Rank:
ค้นหาสวรรค์....ที่แชงกรีล่า

ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 26 ก.ค. 2552 เวลา 23:38 น.

ขอบคุณครับ

"หาหัวใจให้เจอก็เป็นสุข"

Back to Top
DEL_DJ@hotmail.com

bomlsb
[ สมาชิกตลอดชีพ ]
จำนวนโพสต์: 1,092
Rank:
ดื่มกาแฟดี ๆ ที่ ปาย

ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 27 ก.ค. 2552 เวลา 00:29 น.

ไฟฉายอะไรครับ อยากดูด้วย

Back to Top

VEE_RC
จำนวนโพสต์: 80
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

ความคิดเห็นที่ 5 || โพสต์เมื่อ: 27 ก.ค. 2552 เวลา 16:29 น.

นิตยสารไฟฉายผมแทบไม่เคยเห็นเลยครับ ยิ่งถ้าเป็นไฟฉายจีน

ส่วนใหญ่โฆษณาหรือรีวิวหน้าเว็ปก็ขายดีแล้วครับ

เช่น http://board.trekkingthai.com/board/webboard.php?forum_id=8

http://www.thaicpf.com/webboard/index.php?board=4.0  เป็นต้น

หรือทำหน้าเว็ปเองตาม บล็อกฟรีต่างๆก็ดีครับ ขอให้ไฟฉายแตกต่างกับเจ้าอื่นๆก็เท่านั้นครับ

ปล.ถ้าน้าผู้ชายถาม ใช้ครับก็ได้ ยังไงก็จะช่วยตอบ(ล้อเล่นนะ)

***แก้ไขล่าสุด: เมื่อ 27 ก.ค. 2552 เวลา 16:30 น. โดย VEE_RC

Back to Top

Illuminati
จำนวนโพสต์: 17
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 6 || โพสต์เมื่อ: 27 ก.ค. 2552 เวลา 21:26 น.

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ 

Back to Top

Guest_siamman18
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 7 || โพสต์เมื่อ: 7 ส.ค. 2552 เวลา 10:50 น.

Back to Top

Guest_simman18
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 8 || โพสต์เมื่อ: 7 ส.ค. 2552 เวลา 10:52 น.

มันต้อง segment ตลาดให้ได้อะครับว่าคนกลุ่มไหนใช้ได้ดี ใช้แล้วเป็นอย่างไร

ถ้ายัง segment ไม่ได้ต่อให้มี product ก็ยังตีตัว ผลลัพท์ลูกค้าไม่ได้อยู่ดีอะครับ

Back to Top

ขงเบ้ง
จำนวนโพสต์: 193
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

ความคิดเห็นที่ 9 || โพสต์เมื่อ: 3 ก.ย. 2552 เวลา 20:20 น.

ขอบคุณมากครับ

ลดความอยากไห้น้อยลงแล้ว   
ความสุขจะมากขึ้น
Back to Top

อหิงสกะ
จำนวนโพสต์: 637
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

ความคิดเห็นที่ 10 || โพสต์เมื่อ: 17 ก.ย. 2552 เวลา 11:30 น.

บ้านเราน่าจะมีหนังสือเกี่ยนวกับไฟฉายนะครับ 

ใครจะออกนี่เชียร์เลยครับ

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 10
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :