ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ช่วยแนะนำรถไปภูกระดึง และจากภูกระดึงไปเชียงคานทีครับ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> เที่ยวภูกระดึง รูปภูกระดึง ภูกระดึง ปฐมบทของนักเดินทาง รวมข้อมูลแนะนำการเที่ยว
ความเห็นทั้งหมด: 1
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 13
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

เมื่อ: 4 ม.ค. 2553 เวลา 19:38 น.

พอดีผมจะไปภูกระดึงในวันที่ 25 มค นี้ครับ แล้วจะนอน1คืนแล้วต่อรถไปเชียงคานต่อ

อยากจะขอคำแนะนำ เรื่อง รถทัวจาก หมอชิตไปภูกระดึงให้หน่อยครับ แล้วถ้ามีใครทราบข้อมูลรถจากภูกระดึงไปเชียงคานก็ขอรบกวนอีกเรื่องนะครับ

ขอบคุณครับ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

kikja999
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 11
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 6 ม.ค. 2553 เวลา 23:33 น.

ขึ้นรถที่หมอซิตของแอร์เมืองหรือจะเป็น 999ก็ได้ค่ะแล้วแต่ทุนทรัพย์ เอาเบอร์ลองโทรไปดูค่ะ 02-9360142

จะได้รู้เวลาขึ้นรถไปแน่นอนค่ะ

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 1
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :