ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

หาที่รับฝากรถยนต์ในเชียงของ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> เชียงของ เมืองเล็ก ๆ น่าอยู่น่าเที่ยวชายแดน ติดแม่น้ำโขงและกำลังจะเจริญอย่างรวดเร็วเมื่อสะพานเสร็จ
ความเห็นทั้งหมด: 4
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 828
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

เมื่อ: 11 ต.ค. 2555 เวลา 21:47 น.

จะขับรถไปเที่ยวแล้วนอนเชียงของ 1 คืน  หาที่ฝากรถไว้แล้วจะไปเที่ยว วังเวียง- หลวงพระบาง ต่ออีกสองสามวัน
จะมีที่ไหนรับฝากรถหลายๆวันบ้าง?? รบกวนด้วยครับ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete
BreatherOnature@gmail.com

คนเชียงของ
[ ผู้ดูแลบอร์ดเชียงของ ]
จำนวนโพสต์: 339
Rank:
ผู้อาสาดูแลบอร์ด

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 13 ต.ค. 2555 เวลา 06:37 น.

ไม่น่าห่วงครับ

ที่ฝากรถทั้งแบบวันเดียวและหลายวัน บริเวณที่ท่าเรือบั๊กบ้านหัวเวียง ท่าข้ามฝั่งไปเมืองห้วยทราย ลาว

มีที่ฝากรถหลายเจ้า มาถึงก็เลือกเอาได้ ไม่ต้องจองไม่เสียเวลาครับ

Back to Top

takamakan
จำนวนโพสต์: 828
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 13 ต.ค. 2555 เวลา 10:31 น.

ขอบคุณ ครับ

Back to Top
BreatherOnature@gmail.com

Guest_xx
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 2 พ.ย. 2555 เวลา 20:32 น.

test

Back to Top

saksongkhla
จำนวนโพสต์: 12
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 11 ธ.ค. 2555 เวลา 13:37 น.

เปิดแล้วครับ ร้านอาหารปักษ์ใต้แท้ๆๆบริหารโดย คุณ ศักดิ์ สงขลา มีหารใต้แท้รสจัดไว้บริการหลายเมณู อาทิ แกงไตปลา แกงส้ม คั่วกลิ้งไก่ หมู แกงคั่วไก่ ซี่โครงอ่อนหมู หมูหวาน แกงเขียว แพนงหมู โดยเฉพาะน้ำพริกกะปิ และผักสดจัดหนัก ฟรี แบบไม่อั้นครับ ที่นี่ยังมีขายอาหารและกรงนกหัวจุกจากทางใต้และทุกๆๆวันเสาร์อาทิตย์มีการซ้อมแขวนแข่งนกกรงหัวจุก ที่ข้างๆๆร้าน ร้านนี้อยู่ใกล้โรงพยาบาลเชียงของ สอบถามได้ตามหมายเลขนี้ครับ 0801204617   0844825267[ ศักดิ์]

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 4
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย