ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

สอบถามเรื่องสภาพอากาศเวียดนาม เวียดนาม กลาง-ใต้
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ข้อมูลท่องเที่ยว ประเทศเวียดนาม - ฮานอย เว้ ฮอยอัน โฮจิมินท์
ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 11 ต.ค. 2550 เวลา 11:24 น.

ถ้าจะไปเวียดนามในช่วงเดือนพ.ย.จะดีมั้ย เพราะตอนนี้เห็นมีข่าวพายุเข้า แล้วก็มีคนเสียชีวิตไปเยอะด้วย ยังไงก็ขอคำแนะนำเรื่องสภาพอากาศด้วยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

Hue boy
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 314
Rank:
ไปแวะนอนอาบแดดที่หัวหิน

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 23 ต.ค. 2550 เวลา 19:09 น.

ตอนกลางกะภาคเหนืออากาศเย็น มีฝนบ้าง ส่วนทางใต้อากาศก็เหมือนบ้านเราครับ เดินทางได้ครับ

Back to Top
Thitiwat999@yahoo.com

Guest_สา
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 26 พ.ย. 2550 เวลา 17:23 น.

อยากทราบสภาพอากาศในช่วงวันปีใหม่ที่จะมาถึงนี้ค่ะ ว่าเวียดนามอุณหภูมิปกติที่เป็นอยู่ประมาณกี่องศาค่ะ ช่วยตอบด้วยค่ะจะไปเที่ยวช่วงนี้พอดีเลยค่ะ

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย