ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ชมหมอกที่ดอยเสมอใจ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> น่าน เมืองน่าอยู่ แห่งล้านนาตะวันออก ของคนรักสงบ
ความเห็นทั้งหมด: 6
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 122
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

เมื่อ: 19 ธ.ค. 2551 เวลา 08:59 น.

รบกวมถามเหน่อยครับว่าถ้านอนในตัวเมืองแล้วไปดูทะเลหมอกตอนเช้าที่ดอยเสมอใจจะดีไหมครับเนื่องจากมีผู้ใหญ่ไปด้วยเลยไม่สะดวกไปกางเต้นท์ครับและระหว่างทางลงมาจากน่านเข้าพิษณุโลกมีที่เที่ยวที่น่าสนใจ และร้านอาหารแนะนำบ้างไหมครับ

ขอบคุณครับ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

ไ_อ้คล้าว
จำนวนโพสต์: 12,395
Rank:
ไปให้สุดขอบโลก..ถึงพาตาโกเนียเล้ย

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 19 ธ.ค. 2551 เวลา 10:01 น.

ดอยเสมอใจผมไม่เคยไป ถ้าดอยเสมอดาวผมเคยไปครับ ห่างจากตัวเมืองประมาณ 1 ชม ได้ ต้องตื่นแต่เช้าซะหน่อย ประมาณตี 5 ก็ออกรถได้แล้ว

ติดตามการเดินทางของไอ้คล้าวได้ที่
 facebook   ไอ้คล้าวผจญภัย

ผมไม่ได้ทำงานที่ TKT ตั้งแต่ มีค 2553 แล้วนะครับ มีอะไรติดต่อที่ สำนักงานได้เลยครับ
เพราะผมไม่รู้เรื่อง
ตอนนี้ผมอยู่อุบล แวะมาทักทายได้ครับ ผมอยู่แถวๆ ตลาดวารินชำราบ
Back to Top
liverpool_0503@hotmail.com liverpool_0503@hotmail.com

nine_p
จำนวนโพสต์: 122
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 19 ธ.ค. 2551 เวลา 13:40 น.

แหะๆ โทษทีครับพิมพ์ผิดอ่ะครับ

Back to Top

c.k.
จำนวนโพสต์: 2,488
Rank:
สบายดี..ที่หลวงพระบาง

ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 19 ธ.ค. 2551 เวลา 20:04 น.

นึกว่ามีแหล่งท่องเที่ยวใหม่ ซะอีกนะเนี่ย.. 

"สร้างความร้าวฉาน คือ บริการของเรา"
Back to Top

Guest_MICKEY
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 21 ธ.ค. 2551 เวลา 08:41 น.

เล่นเอาเด็กดอยงงเลยนะคร้าบ...นึกว่ามีแหล่งท่องเที่ยวเพิ่มขึ้นมาใหม่อีก

Back to Top

piyasosa
จำนวนโพสต์: 43
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 5 || โพสต์เมื่อ: 22 ธ.ค. 2551 เวลา 11:15 น.

***บอกต่อหน่อย..ว่าดอยเสมอดาว เสมอใจ นี่ไปทางไหน ทำไมต้องตี 5  แผนที่หน่อยก็จะดี..อยากไปน่านนะ...เคยไป ดอยภูคา เห็นต้นชมภูภูคาต้นเดียวแต่เหี่ยวไปเสียก่อน ปีนี้ว่าจะไป ห.ด. ให้ได้..ตอบด่วนนนน**

Back to Top

c.k.
จำนวนโพสต์: 2,488
Rank:
สบายดี..ที่หลวงพระบาง

ความคิดเห็นที่ 6 || โพสต์เมื่อ: 22 ธ.ค. 2551 เวลา 22:57 น.

อ้างถึงความเห็น 5 : piyasosa @ 22 ธ.ค. 2551 เวลา 11:15 น.
***บอกต่อหน่อย..ว่าดอยเสมอดาว เสมอใจ นี่ไปทางไหน ทำไมต้องตี 5  แผนที่หน่อยก็จะดี..อยากไปน่านนะ...เคยไป ดอยภูคา เห็นต้นชมภูภูคาต้นเดียวแต่เหี่ยวไปเสียก่อน ปีนี้ว่าจะไป ห.ด. ให้ได้..ตอบด่วนนนน**
http://www.oceansmile.com/N/Nan/NANm7.htm

"สร้างความร้าวฉาน คือ บริการของเรา"
Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 6
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย