ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

หาบ้านเช่าเกาะช้างราคาไม่เกิน12,000 บาท ค่ะ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> สอบถาม แลกเปลี่ยน ข้อมูลท่องเที่ยว เกาะช้าง เกาะหมาก เกาะกูด
ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 1
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

เมื่อ: 12 พ.ค. 2552 เวลา 12:49 น.

อยากหาบ้านเช่าที่เกาะช้างค่ะ

หาบ้านเช่าเกาะช้างราคาไม่เกิน12,000 บาท ค่ะ ถ้าเป็นแบบมีอินเตอร์เนตด้วยก็จะดีมากเลยค่ะ หากท่านใดพอจะทราบช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

banpote
จำนวนโพสต์: 17
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 17 ส.ค. 2552 เวลา 15:22 น.

มีรายละเอียดมั้ยครับ ว่าต้องอยู่หาดไหน พักกี่เดือน อยู่กี่ท่าน ต้องการหลังใหญ่หรือเปล่า จะลองช่วยหาให้นะครับ เพราะราคาบ้านแต่เช่าแต่ละหาดจะไม่เท่ากันนะครับ อย่างถ้าที่หาดทรายขาวก็จะแพงหน่อย ถ้าเป็นหาดไก่แบ้ หรือหาดคลองพร้าว ก็จะมีราคาประหยัดกว่า

เกาะช้าง รถตู้ไปเกาะช้าง
แพ็คเกจ แพ็คเกจเกาะช้าง
ดำน้ำ กิจกรรมเกาะช้าง

Back to Top

Tanyaa
จำนวนโพสต์: 1
Rank:

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 3 ก.ย. 2553 เวลา 16:57 น.

มีบ้านใช้เช่าบนเกาะช้าง ราคาเริ่มต้น 3500-8000 บาท

ลองแวะมาชมบ้านได้นะคะ  ที่หาดไก่แบ้

ราคาบ้านในรูปที่โชว์อยู่ ราคา 5500 บาทคะ

มีแอร์ น้ำอุ่น ตู้เย็น

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย