ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ของฝากจากเชียงใหม่ครับ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> รวมข้อมูลท่องเที่ยว จ. เชียงใหม่
ความเห็นทั้งหมด: 14
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
โปรโมชั่น โรงแรมที่เชียงใหม่
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 269
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 15:45 น.

แทนคำ ขอบคุณ จาก คำแนะนำดีๆ เรื่องที่ นอน ที่เที่ยว จากพี่ๆที่นี่ครับ

ผมไปอยู่เชียงใหมตั้งแต่ วันที่ 6 ม.ค.เพิ่งกลับมา

ได้ภาพมาเยอะมาก เลยแบ่งเอามาฝากพี่ๆสักหน่อยครับ

รวมๆมา หลายๆแนว

***แก้ไขล่าสุด: เมื่อ 12 ม.ค. 2554 เวลา 15:49 น. โดย แงซายจักรา

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

แงซายจักรา
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 15:47 น.

2 ภาพแรก จุด ชมพระอาทิตย์ขึ้น บนดอยสุเทพ

พระอาทิตย์มา แล้วว..

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 15:53 น.

ได้ที่นอน สบายๆราคา สบายๆ อยู่กลางเวียง

เช้า ออกเดินทาง ไป ตามใจ ใน ที่ต่างๆ เย็นกลับมานอน ในเชียงใหม่

ภาพ 3 ระหว่างทางไป บ้านม้งดอยปุยครับ

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 15:56 น.

ไป ต่อกันที่ราชพฤกษ์ 49 ครับ

ดอกไม้ แบบรวมๆนะครับ

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 16:01 น.

รวมๆไปนะครับ พี่ๆน่าจะทราบนะครับ ว่ามีดอกไรบ้าง แต่ พระเอก ก็ น่าจะเป็น ทิวลิป

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 5 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 16:06 น.

ดอกนี้ มั่ง

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 6 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 16:08 น.

ข้ามไปอิก สายพันธุ์

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 7 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 16:10 น.

อีก พันธุ์

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 8 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 16:14 น.

เอา ไป อีกดอกครับ

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 9 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 16:20 น.

ต่อกันที่ พญาเสือที่ ขุนวาง ครับ

ขอบคุณนางแบบรับเชิญ อิอิ

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 10 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 16:23 น.

มาดู ใกล้ๆอีกนิด

Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 11 || โพสต์เมื่อ: 12 ม.ค. 2554 เวลา 16:28 น.

สุดท้าย เอา ภาพเด็กๆที่ ม้งขันช่างเคี่ยนมาให้ ชมครับ ขอขอบคุณคำแนะนำจากพี่ๆที่นี่ อีกครั้งนะครับ ทำให้ทริป แบบ จนๆของผม ลุล่วงได้ด้วยดี ขอขอบคุณครับ

Back to Top

zokmok
จำนวนโพสต์: 259
Rank:

ความคิดเห็นที่ 12 || โพสต์เมื่อ: 16 ม.ค. 2554 เวลา 15:46 น.

แนะนำนะครับ ไปโพสอีกห้องนึงดีกว่า บอร์ดเชียงใหม่ค่อนข้างเงียบเหงาครับ
ไปโพสห้อง ท่องเที่ยวทั่วไทย นะครับ มีคนอ่านคนชมแน่นอนครับผม

Αγαπώ την Ταϊλάνδη

เทคนิคดี ๆ กับการใช้คอมฯ ในการท่องเที่ยว
พิมพ์ไทยง่าย ๆ ในต่างประเทศ
Back to Top

แงซายจักรา
Rank:

ความคิดเห็นที่ 13 || โพสต์เมื่อ: 16 ม.ค. 2554 เวลา 20:14 น.

อ้างถึงความเห็น 12 : zokmok @ 16 ม.ค. 2554 เวลา 15:46 น.
แนะนำนะครับ ไปโพสอีกห้องนึงดีกว่า บอร์ดเชียงใหม่ค่อนข้างเงียบเหงาครับ
ไปโพสห้อง ท่องเที่ยวทั่วไทย นะครับ มีคนอ่านคนชมแน่นอนครับผม

อ๋อ ขอบคุณครับ คุณ zokmok

Back to Top

AUSTIN
จำนวนโพสต์: 133
Rank:

ความคิดเห็นที่ 14 || โพสต์เมื่อ: 21 ม.ค. 2554 เวลา 16:43 น.

เงียบจริงๆ

รักการเดินทาง  ค้นหาความจริง

Back to Top
phichet13@hotmail.com

ความเห็นทั้งหมด: 14
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย