ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ขอถามเส้นทางหน่อยครับ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> รวมข้อมูลท่องเที่ยว จ. เชียงใหม่
ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
โปรโมชั่น โรงแรมที่เชียงใหม่
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 2
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

เมื่อ: 16 ธ.ค. 2553 เวลา 20:28 น.

จากแม่สาย มาดอยอ่างขางใช้เส้ทางไหนดี ถ้าผ่านดอยแม่สลองได้ไหม แล้วขึ้นดอยอ่างขางด้านไหนที่ไม่อันตราย รถกระบะธรรมดาครับ ขอบคุณเป็นอย่าสูง

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

24lip-dah
จำนวนโพสต์: 4
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 17 ธ.ค. 2553 เวลา 10:35 น.

แม่สายลงมาแม่จันเลี้ยวขวา เข้า 1089 ครับมุ่งหน้ามาบ้านท่าตอนข้ามแม่น้ำกก มาอำเภอแม่อายมาอำเภอฝาง ถ้าไม่เข้าเมืองฝางก่อนเข้าเมืองเลี้ยวขวาเลี่ยงเมืองฝางสาย 107 นะครับ ออกมาจากฝางอีกสิบกว่ากม.เลยบ้านแม่สูนมาหน่อยสังเกตุแยกเข้าอ่างขางขวามือสาย 1249 ครับทางขึ้นอ่างขางด้านนี้ชันใช้ความระมัดระวัง และตรวจเช็ครถให้ดีก่อนเดินทางนะครับ แต่รถขึ้นไหวแน่นอนครับ ขาลงถ้าเข้าเชียงใหม่ก็ลงด้านหลังไปออกเชียงดาวได้ครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

Back to Top

jeanie_chin
จำนวนโพสต์: 237
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 23 ธ.ค. 2553 เวลา 22:58 น.

เส้นทางตามที่คห.1 บอกเลยค่ะ

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย