ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ไปเชียงใหม16ธคกลัวไม่มีที่พักค่ะ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> รวมข้อมูลท่องเที่ยว จ. เชียงใหม่
ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
โปรโมชั่น โรงแรมที่เชียงใหม่
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
Guest_เดี่ยวเดี่ยว
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 15 ธ.ค. 2553 เวลา 08:22 น.

ไปลงรถที่จอมทองต่อรถหรือเช่ามอไซด์ไปดอยอินทนน์  ถ้าไม่ใช่วันหยุดยาวจะมีที่พักไหมค่ะนอนเต็นท์หรือบ้านพักก็ได้ค่ะ  หลังจากนั้นต่อรถไปแม่ฮ่องสอนเที่ยวในแม่ฮ่องสอนต่อด้วยปายเที่ยวในปาย  หลังจากนั้นกลับเข้าเชียงใหม่เที่ยวในเมืองเชียงใหม่สุดท้ายกลับบ้านที่สุราษฏร์ธานี  เพื่อนๆพี่ๆน้องๆคิดว่าจะมีที่พักไหมค่ะเพราะไม่ได้จองอะไรไว้เลยค่ะ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

Atamon
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกตลอดชีพ ]
จำนวนโพสต์: 4,759
Rank:
ค้นหาตนเองที่..เกียวโต

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 15 ธ.ค. 2553 เวลา 16:51 น.

ที่พักในตัวเมืองเชียงใหม่ มีมากมายจริงๆครับ ชอบนอนแถวไหน ถนนอะไร ย่านไหน ก็เต็มไปด้วยโรงแรม เกสเฮาส์ ไม่ต้องจองก็ได้ครับ เดินเข้าไปถาม เดินเข้าไปดู ชอบใจก็นอน ไม่ชอบใจ ก็ไปหาที่ใหม่ แต่แน่ๆๆตัวเราเองต้องมีโรงแรม หรือ เกสเฮาส์ ที่ดูๆๆไว้แล้ว ในใจว่าจะเข้าไปพักนะครับ

สบายดี..หลวงพระบางปี1 สบายดี..หลวงพระบางปี2 ภูสอยดาวผีคอลเซ็นเตอร์ปี1ฟ้าห่มปกผีคอลเซ็นเตอร์ปี2  นครปฐมกับผีๆปี3 อัมพวากับผีๆปี4 ดอยหลวงเชียงดาวกับผีๆปี5 อะโลฮ่ากับผีๆปี6 เขาสก+สมุย+เกาะเต่า หนองคายปี1  หนองคายปี2 วัดม่วง  มฤคทายวัน ทะเลไทยตะวันออก เพชรบุรี  ช้างเอราวัณ ภูสอยดาวในวันเหงาๆ ช่องเย็น วัดหลวงพ่อโสธร วัดพระพุทธบาทสี่รอย ภูเก็ต พระธาตุพนม+มุกดาหาร ลำปาง พระพุทธบาทพลวง ไหว้พระเก้าวัดเชียงใหม่ อยุธยาเมืองเก่า ระยอง ตามรอยปราสาทขอม เขาใหญ่  รวมมิตร สุพรรณบุรี  พิพิธภัณฑ์ธรรมชาติกาญจนบุรี  ปาย+ห้วยน้ำดัง  คาราวานไทย-เวียดนาม-ลาว1 คาราวานภาค2ดอยเสมอดาว  ห้วยน้ำดัง  ภูลังกากับปลายิ้ม  เขาใหญ่บ้านไร่โอโซนเล่นน้ำกลางเขื่อนสิริกิตต์ ภูสอยดาวกับปลายิ้ม ทีลอซูกับtkt แพร่นครวัด-นครธม  เชียงของของผม คิดถึงหลวงพระบาง  วันเดย์lao วังเวียง หลวงพระบางบ้านๆๆ  สบายดีลาวใต้ ม่อนจองฟ้าใส เขาสกปี1  วัดป่าสิริวัฒนวิสุทธิ์  ตามรอยพระธาตุเมืองเหนือ วัดพระธาตุนาดูน

The Ghost CALL-CENTER Gang ปี5

Back to Top
atamon555@gmail.com atamon555@hotmail.com

Guest_omopluz
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 31 ธ.ค. 2553 เวลา 15:23 น.

แนะนำมาที่ HUB 53 แถวคันคลองคับ

Promotion Queen 50

- ใช้สำหรับห้อง Queen คืนแรก 1,000 บาท

คืนที่ 2 ลด 50% เหลือ 500 พร้อมอาหารเช้าสำหรับ 2 ท่าน

สรุปว่า ถ้าเอา 2 คืน ก็1,500 บาท ถูกๆๆคับ

เพราะผมเพิ่งไปพักมา

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย