ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ท่านใด เคยพักที่ธนารมย์อพาร์ทเม้นท์ บ้างครับ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> รวมข้อมูลท่องเที่ยว จ. เชียงใหม่
ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
โปรโมชั่น โรงแรมที่เชียงใหม่
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 1
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

เมื่อ: 21 ก.พ. 2553 เวลา 23:34 น.

พอดีว่า เดือนเมษา ผมจะเดินทางไปเที่ยวที่เชียงใหม่น่ะครับ ผมเลยลองค้นหากระทู้เก่าๆในห้องนี้ดู ไปเจอแนะนำที่พัก ธนารมย์อพาร์ทเม้นท์ น่ะครับ

ซึ่งผมเคยมาพักที่เชียงใหม่ล่าสุด ไปพักที่นทีเพลส แถวๆเซ็นทรัลแอร์พอร์ต น่ะครับ เลยอยากลองเปลี่ยนดูบ้าง น่ะครับ เพราะเห็นว่าธนารมย์มีอ่างอาบน้ำด้วย เลยสนใจน่ะครับ

ไม่ทราบว่า ท่านใดเคยพักที่ธนารมย์ บ้างครับ แล้วห้อง สะอาด ปลอดภัยไหมครับ มีอินเตอร์เน็ตไหมครับ

หรือท่านใด จะกรุณา ช่วยแนะนำที่พักใกล้ๆเซ็นทรัลแอร์พอร์ต ที่ราคาประหยัด และมีอินเตอร์เน็ต ด้วยนะครับ(มีอ่างไว้อาบน้ำจะดีมากเลยครับ)

ขอบคุณมากครับ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

Guest_pond
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 22 ก.พ. 2553 เวลา 17:48 น.

ลองเข้าไปดู โรงแรมเปิดใหม่ สวย สะอาด อยู่กลางใจเมือง

www.changthaihouse.com

Back to Top

siamman1
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 21
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 23 ก.พ. 2553 เวลา 10:31 น.

ไม่เคยครับเข้าเว็บห้องพักเชียงใหม่แล้วกันครับ

รีสอร์ทเชียงใหม่  รถเช่า  เช่ารถตู้

Back to Top
http://www.hongpakchiangmai.com

ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย