ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

จ.เชียงใหม่ หรือ จ. เชียงราย ดีครับ ถ้าจะไป น่าน ต่อ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> รวมข้อมูลท่องเที่ยว จ. เชียงใหม่
ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
โปรโมชั่น โรงแรมที่เชียงใหม่
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 118
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

เมื่อ: 25 ม.ค. 2553 เวลา 21:52 น.

ลงเครื่อง ที่ จ.เชียงใหม่ หรือ จ. เชียงราย ดีครับ

ถ้าจะไป จ. น่าน ต่อ

รักแล้วรักเลย
Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete
paikun@hotmail.com paikun@hotmail.com

nismodiesel
จำนวนโพสต์: 8,144
Rank:
ไปให้สุดขอบโลก..ถึงพาตาโกเนียเล้ย

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 26 ม.ค. 2553 เวลา 20:23 น.

ถ้าจะต่อเครื่องไป...ลงเชียงใหม่เลยครับเดี๋ยวนี้ นกมินิมีบินไปน่านแล้ว...

แต่ถ้าต่อรถลงเชียงรายน่าจะใกล้กว่านะครับ

รายชื่อที่พัก...ปางอุ๋ง...คลิกที่นี่!!!

Back to Top
nismodiesel@hotmail.com nismodiesel@hotmail.com

หนูนา
จำนวนโพสต์: 1,124
Rank:
ดื่มกาแฟดี ๆ ที่ ปาย

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 29 ม.ค. 2553 เวลา 22:25 น.

จากเชียงรายมีรถประจำทางไปน่านค่ะแต่เส้นทางเป็นดอยหน่อยนะคะ วิวสองข้างทางสวยค่ะ

ท่องเที่ยวไปในทุกที่ที่สามารถไปได้  เพราะการท่องเที่ยวคือการเดินทางที่ทำให้เกิดมิตรภาพและสันติภาพ   

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย