ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

สอบถามเรื่องที่พัก ที่เขาค้อ
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> สอบถาม โพสภาพ - วีดีโอคลิป ท่องเที่ยวเมืองไทย ในประเทศ ทุกรูปแบบ ทุกสไตล์
ความเห็นทั้งหมด: 7
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 28 ส.ค. 2550 เวลา 18:22 น.

ปีใหม่วางแผนว่าจะไปเขาค้อ รบกวนสอบถามเรื่องที่พัก ที่ไหนสวยๆ วิวดีๆ ราคาไม่แพงบ้างครับ ( เรื่องมากไปไหมเนี่ย )  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

ต้นคุง
ระดับสมาชิก:
[ สตาฟทีเคที ]
จำนวนโพสต์: 882
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 28 ส.ค. 2550 เวลา 22:03 น.

คำว่าไม่แพง ประมาณเท่าไหร่ครับ.......จะได้แคบขึ้น....แพง-ถูก บางคนมันไม่เท่ากัน

ใจสู้หรือเปล่า ไหวไหมบอกม

โอกาสของผู้กล้า ศรัทธาไม่มีท้อ

Back to Top

nick2529
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 2,042
Rank:
สบายดี..ที่หลวงพระบาง

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 28 ส.ค. 2550 เวลา 22:16 น.

รู้สึกว่าน่าจะ จันทร์แรมหรือแรมจันทร์รีสอร์ทนี่แหละครับ อาหารอร่อยมากๆ หมึกแดงการันตีด้วยนะ มองเห็นพระอาทิตย์ขึ้นระหว่างเนินภูเขา แหล่มไปเลย 6-7คน ประมาณ800เห็นจะได้ หรือเค้ามีเตนท์ครับ ลองหาดูละกัล เพราะนามบัตรผมลืมเอาไว้ที่บ้าน สุพรรณ โทษทีครับ

เดินไปอย่าบ่นๆๆๆๆ

Back to Top
badbadz_nick@hotmail.com

Guest_แก่ กรุงเก่า
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 29 ส.ค. 2550 เวลา 08:18 น.

ตอนผมไปเมื่อวันแม่ไปพักที่ เรือนพักผู้ติดตาม ที่พระตำหนักเขาค้อเลยครับ

300 บาท ห้องก้อธรรมดาไม่มีแอร์เป็นแบบห้องแถว มีห้องน้ำในตัว

แต่ที่ไม่ธรรมดาคือวิว และอากาศครับ วิวสวยมากๆ และอากาศเย็นจริงๆ เพราะอยู่สูงกว่าที่อื่นเขา

แถมยังสามารถเดินขึ้นไปชมพระอาทิตย์ขึ้นหรือชมวิวยอดเขาย่า ได้เลยทางขึ้นอยู่ตรงที่พัก วิวนั้งมองจากระเบียงได้เลย มีที่ให้นั้งเล่นริมผาอีกต่างหาก  หรือยามเช้าจะออกไปวิ่งหรือเดินเล่นชมไม้เมืองหนาวที่พระตำหนักก้อได้ครับ

Back to Top

Guest_หนุ่ม
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 29 ส.ค. 2550 เวลา 17:14 น.

ประมาณ พัน ถึง พันห้า ก็ได้ครับ ตั้งใจว่าจะไปช่วงปีใหม่มา สองปีแล้ว แต่หาที่พักไม่ได้ก็เลยว่าจะจองตั้งแต่ช่วงนี้เลย  ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ   ( บ้านพักพระตำหนักเขาค้อติดต่อที่ไหนหรือครับ)

Back to Top

ต้นคุง
[ สตาฟทีเคที ]
จำนวนโพสต์: 882
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

ความคิดเห็นที่ 5 || โพสต์เมื่อ: 29 ส.ค. 2550 เวลา 20:48 น.

อืม.....เพิ่งไป เขาค้อทะเลหมอก แต่ไม่ได้นอนบ้านนอนเต็นท์ VIP คิดหลังละ 1500 มีที่นอน มีทีวี นอนได้ประมาณ 6 คน ห้องน้ำส่วนรวม อยู่ไม่ห่างจากเต็นท์เท่าไหร่นัก

ใจสู้หรือเปล่า ไหวไหมบอกม

โอกาสของผู้กล้า ศรัทธาไม่มีท้อ

Back to Top

Batman@Casper
จำนวนโพสต์: 768
Rank:

ความคิดเห็นที่ 6 || โพสต์เมื่อ: 30 ส.ค. 2550 เวลา 08:29 น.

ไปหน้าหนาวดีเนอะ อากาศดี

เกาะสีชัง     อช.เขาแหลมหญ้า    

เกาะเต่า-นางยวน     เกาะพะยาม ระนอง

Back to Top
lek_s77@hotmail.com

ปีศาจคุ่น
จำนวนโพสต์: 350
Rank:
ไปแวะนอนอาบแดดที่หัวหิน

ความคิดเห็นที่ 7 || โพสต์เมื่อ: 2 ก.ย. 2550 เวลา 10:49 น.

ภูม่านฟ้า  คืนละ 1000  

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 7
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :