ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

อยากทราบการเดินทางจากจังหวัดตรังไปท่าเรือปากบารา
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> รวมข้อมูลท่องเที่ยว อช. ตะรุเตา อาดัง ราวี หลีเป๊ะ
ความเห็นทั้งหมด: 4
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 25 ธ.ค. 2547 เวลา 01:49 น.

อยากทราบการเดินทางจากจังหวัดตรังไปท่าเรือปากบาราคือเราจะไปเที่ยวจังหวัตตรังก่อนแล้วจะไปนอนค้างคืนที่อาดังถ้าออกจากจ.ตรังตอนเช้าจะมาขึ้นเรือทันเที่ยว10.30หรือเปล่าค่ะและค่าใช้จ่ายการเดินทางจาก จ.ตรังถึงท่าเรือปากบาราประมาณเท่าไหร่

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

Samuel
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 27 ธ.ค. 2547 เวลา 09:51 น.

มีรูปจากตรังนั่งไปสตูลเลยไม่แน่ใจเรื่องเวลาและราคาค่ารถ การเดินทางไปท่าเรือปากปาราไม่ทราบครับ ผมก็อยากไปเช้นกันมีแผนว่าจะไปตอนวันที่30-31 ธ.ค. นี้แต่คงไปไม่ได้แล้ว 03

Back to Top

รักสงบ ณ อาดัง
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 27 ธ.ค. 2547 เวลา 09:54 น.

มีรถประจำทางวิ่งจากพังงาไปสตูล ประมาณ ชม. ละคันครับ ให้คุณมาดักรถที่ บขส. ตรังแต่เช้า จำได้ว่ารถเที่ยวแรกออกจากพังงาประมาณตี 5 ครับ ประมาณ 1 ชม. จากตรังจะถึง อ. ละงู ให้คุณลงที่นี่ แล้วก็ต่อรถสองแถวไปปากบาราอีก 10km ครับ

หรือไม่ก็ไปคิวรถตู้ / Taxi ตรัง-สตูล แล้วก็ลงที่ละงู ต่อสองแถว ก็ได้ครับ

ว่าแต่ยังจะไปอยู่รึเปล่าครับ? ช่วงปีใหม่ผมก็จะไปอาดังอยู่เหมือนกัน ตอนนี้พยายามติดต่อพี่ๆ ที่อุทยานอยู่ว่าเค้าให้เที่ยวรึเปล่า?

Back to Top

Samuel
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 27 ธ.ค. 2547 เวลา 10:00 น.

http://www.tarutaolipeisland.com ในนี้มีข้อมูลการเดินทางครับ

Back to Top

kae
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 27 ธ.ค. 2547 เวลา 12:52 น.

จะมีคิวรถตรัง-สตูล จอดที่ตรังแต่ไม่แน่ใจว่าตรงไหน ลองขึ้นสามล้อแล้วให้เค้าไปส่งได้ค่ะ รถจะจอดที่อำเภอละงู ก่อนที่จะเข้าเมืองสตูล ลงรถที่ละงู แล้วไปขึ้นรถสองแถวสีส้ม ไปปากบารา ค่ะ ค่ารถไปแพงค่ะ จากตรังถึงปากบาราไม่น่าเกิน 50 บาท หรือจะขึ้นแท็กซี่จากตรังไปละงู ก็ได้นะค่ะ แท็กซี่จะรอคนเต็มแล้วออกรถค่ะ

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 4
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Hotel2Thailand คลิกได้ที่นี่เลย

จองโรงแรมทั่วไทยกับ Agoda คลิกได้ที่นี่เลย