ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

**ด้วยรานำเพื่อนใหม่เข้าสู่ธรรมชาติมาแล้วนับหลายหมื่นคน (อย่างสนุกและปลอดภัย)ตั้งแต่ พ.ศ. 2544 **

TrekkingThai.Com-------ทีเคที อีโคทัวร์....TAT License No. 11/3232

.... ....

มั่นใจ ไปกับ เว็บไซต์ท่องเที่ยวเชิงนิเวศและผจญภัย ที่มีผู้ชมสูงสุด 8 ปีซ้อน 2546-2553(สถิติโดย TrueHits)
เว็บไซต์ท่องเที่ยวไทย (แบบรวมทุกประเภท) ที่มีผู้ชมสูงสุด ปี 2550 (สถิติโดย TrueHits)
ได้รับการรับรองมาตรฐานท่องเที่ยวไทย สาขา กิจกรรมเดินป่า (ระดับดีเยี่ยม) จาก สำนักงานพัฒนาการท่องเที่ยว
ได้รับการรับรองมาตรฐานท่องเที่ยวไทย สาขา ธุรกิจนำเที่ยว จาก สำนักงานพัฒนาการท่องเที่ยว
ได้รับรางวัล ลูกโลกสีเขียว - วิถีผูกพัน ดิน น้ำป่า ครั้งที่ 11 (2552) สาขา สื่อมวลชน
ได้รับรางวัลกินรี สาขา สื่อมวลชน จากการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ปี 2551
ได้รับรางวัลประกวดแผนธุรกิจเพื่อสังคม iCare Award -StarVoluntours ปี 2553

เราจัดทัวร์กลุ่มเล็ก เน้นความเป็นกันเอง เน้นให้เวลาเที่ยวแต่ละสถานที่นาน และยืดหยุ่น ใกล้ชิด เจาะลึก ด้วยแนวคิด มิตรภาพ..ความฝัน..วันแรมทาง - ทัวร์ท่องธรรมชาติและวัฒนธรรม - ในประเทศ/ต่างประเทศ -- มุ่งสร้างนักเดินทางตัวจริง - คืนกำไรสู่สังคมและท้องถิ่นเพื่อสร้างการท่องเที่ยวแบบยั่งยืน

(เปิดทำการ จ-ศ. 9.00-18.00 เสาร์-อาทิตย์ 11.00 - 18.00) ทัวร์ในประเทศ 02-278-0225/02-619-7993 ทัวร์ต่างประเทศ 02-6171775/02-6197993 เบอร์แฟกซ์ - 02-619-9770 (ทั้งในประเทศและต่างประเทศ) และสามารถมาจองและจ่ายเงินที่สำนักงานรังนกกระจอกของเราด้วยตนเอง

คำเตือน ๆๆ ก่อนจอง ทุกคนต้องได้อ่าน .. ก่อนตัดสินใจ อย่าลืมคลิกอ่านนโยบายทริปที่นี่ เพราะทริปเรา..ไม่ได้เหมาะกับทุกคนบนโลกนี้น่ะครับ............... สมัครสมาชิก(จะมีส่วนลดค่าทัวร์ให้ครับ).....|... แบบฟอร์มสมัครจองเข้าร่วมทริป........... เงื่อนไขการยึดและคืนเงินมัดจำ กรณีขอยกเลิกการเดินทาง ....... ที่พักที่ทาง TKT หาให้สำหรับคนกลับจากทริปดึกๆ .......

.. โปรแกรมทัวร์ทั้งหมดของเรา.... ..... .. หน้ารวมข้อมูลท่องเที่ยว(หลายหมื่นกระทู้).... .....

แผนที่สำนักงานTKT (1)...แผนที่สำนักงานTKT +จุดนัดรับอื่น ๆ (2-ภาพถ่าย)....แผนที่สำนักงานTKT (3)... แผนที่จุดออกรถที่ปั๊ม ปตท สนามเป้า(ติด ททบ.5 ใกล้อนุสาวรีย์ชัยฯ)
..หมายเหตุ-ราคาทัวร์ทุกรายการยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ทัวร์เวียดนาม - แบบเดินทางไปเอง มีตั๋วเอง ไกด์เวียดนามบรรยายไทยรอรับที่เวียดนาม ...
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> โปรแกรมทัวร์เชิงนิเวศเพื่อมิตรภาพใหม่ ๆ และโลกใหม่ ๆ
ความเห็นทั้งหมด: 136
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 3 หน้า
9 7 [ 1 ] 2 3 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ TrekkingThai.Com Founder ]
จำนวนโพสต์: 7,974
Rank:
ลูกหาบแห่งโชโมลังมา ผู้คุ้มกฎ

เมื่อ: 6 ก.พ. 2550 เวลา 06:38 น.

ทัวร์เวียดนาม - แบบเดินทางไปเอง มีตั๋วเอง ไกด์เวียดนามบรรยายไทยรอรับที่เวียดนาม ...ยืดหยุ่น ตรงใจ ไม่แพง

อัพเดต พค 2558

fanpage ชมภาพเพิ่มเติม ที่  
https://www.facebook.com/vietnamtkt

ที่พัก - 2-3 ดาว (สะอาด มีแอร์ ทีวี น้ำอุ่น อยู่ย่านกลางเมืองเก่า เดินไปตลาดไม่ไกล ชอปปิ้งง่าย ในฮานอย + ฮาลองเบย์เป็น 3 ดาว ) แต่เปลี่ยนได้ ตามใจท่าน เป็น 4-5 ดาวก็ได้ ในราคาที่รับรองว่าสมเหตุสมผล  แต่เราแนะนำแบบนี้เพราะนอนสบายแล้วใกล้ย่านเดินเที่ยว

อาหาร - เต็มที่ และยืดหยุ่นได้ หลากหลาย เพราะเป็นคณะของท่าน คุยกันกับไกด์ได้เลย(พูดไทย)

การเดินทาง - รถแอร์ส่วนตัว / เรือชมฮาลองเบย์ทั้งลำ ส่วนตัว / เรือล่อง Tam Coc ส่วนตัว(ถ้ามีไป) อะไร ๆก็ส่วนตัว ยกเว้นอยากให้ไกด์พาลองนั่งรถเมล์เวียดนาม สัมผัสตรง เข้าถึง ซึ่งก็มีคนชอบและทัวร์แบบกรุ๊ปใหญ่จะจัดให้ไม่ได้ นะครับ
ขนาดกรุ๊ป - กรุ๊ปเล็ก แล้วแต่คณะของท่าน ซึ่งรู้จัก รู้ใจกันหมด

ไกด์ - ชาวเวียดนาม บรรยายไทย นิสัยดี และทำงานกับทีมเรามานานพอสมควรแล้วครับ ที่ผ่านมาได้รับคำชมตลอด

โปรแกรมทัวร์ - ตามใจคุณ เรานำเสนอแบบที่เราคิดว่าดีแล้วให้ แต่ถ้าท่านต้องการปรับเปลี่ยนก็บอกเรา เวลาไปถึงแล้วก็ยังพดคุยกับไกด์ได้ เช่น ขอชอปปิ้งนานหน่อย ขอตัดตรงนี้แล้วปรับเป็นตรงนั้น(ที่เทียบเท่า) ถ้าทำได้ เราทำให้

การปรับเปลี่ยน - ที่พัก อาหาร การเดินทาง ปรับได้ จะนอน 4 -5 ดาว หรือระบุชื่อโรงแรมมา เราทำราคาให้ได้แบบสมเหตุสมผล

ราคา - รวมแล้วใกล้เคียงกับไปกรุ๊ปใหญ่ ยิ่งไปเยอะก็ยิ่งถูกลงครับ

นี่คือหลากหลายเหตุผลที่มีหลายคณะเลือกใช้บริการนี้ของเราในการไปเยือนฮานอยครับ

-ขั้นตอนการจองทริปครับ -

1. จองตั๋วก่อนเลยครับ ตอนนี้มีทั้งแอร์เอเซียและ นกแอร์ ราคาไม่แพงจ้า จากนั้นอ่าน รายละเอียดโปรแกรมที่เรามีให้แล้ว (ศึกษาก่อนโทรจองเพื่อความรวดเร็วและได้อะไรที่ตรงใจนะครับ ถ้าถามมาแบบจัดให้หน่อย ดีสุด ๆ ด้วย ถูกสุด ๆ ด้วย อันนี้ทำไม่ได้คร๊าบ ทำได้แต่ ดีพอสมควร สมกับราคาที่คุณต้องจ่าย ตามงบที่ท่านให้เรามา อันนี้ทำได้คร๊าบ)

การโทรสอบถาม - จอง -อัพเดต

โทรสอบถามรายละเอียดได้ที่ โทร 02 617 1775 แฟกซ์ 02-619-9770

กรณี คุณกระแตไม่อยู่ แนะนำให้ แฟกซ์เอกสารแจ้งวันที่เดินทาง ไฟล์ท จำนวนสมาชิก  มาที่ 02-6199770  หรือโทรแจ้งมาฝากรายละเอียดไว้ ทางเราจะติดต่อกลับไปนะครับ (แต่ถ้าแฟกซ์ไว้ชัวร์ครับ เพราะจะช่วยจัดราคาให้พี่ ๆ ได้เร็วขึ้นจ้ะ)

รายละเอียดที่ต้องการคือ แจ้งจำนวนคน วันที่เดินทาง ไฟล์ทที่จองไว้แล้ว (ควรจองตั๋วมาก่อนแล้วครับ) เมืองที่ต้องการจะไป และ พูดคุย สอบถามกันในเบื้องต้นก่อนนะครับ