ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

**ด้วยรานำเพื่อนใหม่เข้าสู่ธรรมชาติมาแล้วนับหลายหมื่นคน (อย่างสนุกและปลอดภัย)ตั้งแต่ พ.ศ. 2544 **

TrekkingThai.Com-------ทีเคที อีโคทัวร์....TAT License No. 11/3232

.... ....

มั่นใจ ไปกับ เว็บไซต์ท่องเที่ยวเชิงนิเวศและผจญภัย ที่มีผู้ชมสูงสุด 8 ปีซ้อน 2546-2553(สถิติโดย TrueHits)
เว็บไซต์ท่องเที่ยวไทย (แบบรวมทุกประเภท) ที่มีผู้ชมสูงสุด ปี 2550 (สถิติโดย TrueHits)
ได้รับการรับรองมาตรฐานท่องเที่ยวไทย สาขา กิจกรรมเดินป่า (ระดับดีเยี่ยม) จาก สำนักงานพัฒนาการท่องเที่ยว
ได้รับการรับรองมาตรฐานท่องเที่ยวไทย สาขา ธุรกิจนำเที่ยว จาก สำนักงานพัฒนาการท่องเที่ยว
ได้รับรางวัล ลูกโลกสีเขียว - วิถีผูกพัน ดิน น้ำป่า ครั้งที่ 11 (2552) สาขา สื่อมวลชน
ได้รับรางวัลกินรี สาขา สื่อมวลชน จากการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ปี 2551
ได้รับรางวัลประกวดแผนธุรกิจเพื่อสังคม iCare Award -StarVoluntours ปี 2553

เราจัดทัวร์กลุ่มเล็ก เน้นความเป็นกันเอง เน้นให้เวลาเที่ยวแต่ละสถานที่นาน และยืดหยุ่น ใกล้ชิด เจาะลึก ด้วยแนวคิด มิตรภาพ..ความฝัน..วันแรมทาง - ทัวร์ท่องธรรมชาติและวัฒนธรรม - ในประเทศ/ต่างประเทศ -- มุ่งสร้างนักเดินทางตัวจริง - คืนกำไรสู่สังคมและท้องถิ่นเพื่อสร้างการท่องเที่ยวแบบยั่งยืน

(เปิดทำการ จ-ศ. 9.00-18.00 เสาร์-อาทิตย์ 11.00 - 18.00) ทัวร์ในประเทศ 02-278-0225/02-619-7993 ทัวร์ต่างประเทศ 02-6171775/02-6197993 เบอร์แฟกซ์ - 02-619-9770 (ทั้งในประเทศและต่างประเทศ) และสามารถมาจองและจ่ายเงินที่สำนักงานรังนกกระจอกของเราด้วยตนเอง

คำเตือน ๆๆ ก่อนจอง ทุกคนต้องได้อ่าน .. ก่อนตัดสินใจ อย่าลืมคลิกอ่านนโยบายทริปที่นี่ เพราะทริปเรา..ไม่ได้เหมาะกับทุกคนบนโลกนี้น่ะครับ............... สมัครสมาชิก(จะมีส่วนลดค่าทัวร์ให้ครับ).....|... แบบฟอร์มสมัครจองเข้าร่วมทริป........... เงื่อนไขการยึดและคืนเงินมัดจำ กรณีขอยกเลิกการเดินทาง ....... ที่พักที่ทาง TKT หาให้สำหรับคนกลับจากทริปดึกๆ .......

.. โปรแกรมทัวร์ทั้งหมดของเรา.... ..... .. หน้ารวมข้อมูลท่องเที่ยว(หลายหมื่นกระทู้).... .....

แผนที่สำนักงานTKT (1)...แผนที่สำนักงานTKT +จุดนัดรับอื่น ๆ (2-ภาพถ่าย)....แผนที่สำนักงานTKT (3)... แผนที่จุดออกรถที่ปั๊ม ปตท สนามเป้า(ติด ททบ.5 ใกล้อนุสาวรีย์ชัยฯ)
..หมายเหตุ-ราคาทัวร์ทุกรายการยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

โปรแกรม ทัวร์พม่า แบบแพคเกจทัวร์ ไกด์บรรยายไทย รอรับที่พม่า เป็นส่วนตัวตามใจคุณ สไตล์ทีเคที
หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> โปรแกรมทัวร์เชิงนิเวศเพื่อมิตรภาพใหม่ ๆ และโลกใหม่ ๆ
ความเห็นทั้งหมด: 180
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 4 หน้า
9 7 [ 1 ] 2 3 4 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ TrekkingThai.Com Founder ]
จำนวนโพสต์: 7,974
Rank:
ลูกหาบแห่งโชโมลังมา ผู้คุ้มกฎ

เมื่อ: 17 ก.พ. 2549 เวลา 09:46 น.

โปรแกรมเที่ยวพม่า หลากหลายแบบตามใจคุณ มีไกด์บรรยายไทยรอรับที่พม่า บริการครบ จัดโดย TKT Ecotour เป็นส่วนตัว ยืดหยุ่น ตรงใจ ไม่แพง...

1. กรณีมีตั๋วอยู่แล้ว มีจำนวนวันเดินทางอยู่แล้ว เลือกอ่านแพคเกจตามเวลาที่ท่านมีได้เลย

2. กรณียังไม่ซื้อตั๋ว เลือกโปรแกรมที่ถูกใจ จากนั้นจองตั๋วเองแล้วก็มาจองทริปได้ครับ

3. ที่พักในย่างกุ้ง ของแพคเกจเรา (เลือกได้)

คือพักโรงแรม Central หรือเทียบเท่า ดูภาพได้ที่นี่นะครับ โรงแรมนี้ใกล้ย่านสุเหล่ กลางเมือง
http://myanmartravelinformation.com/centralhotel/photogallery.htm

อีกโรงแรมก็คือ Summit Parkview hotel ดูภาพที่พักได้ที่นี่ โรงแรมนี้ใกล้เจดีย์ชเวดากองครับhttp://www.summityangon.com/

ที่พักในที่อื่น ๆ เป็นระดับ 3 ดาว (แอร์ ทีวี น้ำอุ่น สะอาด) แต่ถ้าท่านต้องการพัก 4-5 ดาว เช่น นิกโก Sedona เราก็จัดให้ได้ ในราคาที่สมเหตุสมผลครับ

4. อาหาร จีน - สากล - บุฟเฟต์ - อาหารพื้นเมือง เป็นออฟชั่น(ให้ไกด์ท่านช่วยดูแลให้ได้ครับ จะได้ลองชิมกันแบบอร่อยและปลอดภัย)

5. การเดินทาง - รถแอร์ รถม้า(กรณีไปพุกาม) ทุกอย่างเฉพาะคณะเรา

6. ไกด์ มีไกด์พม่าบรรยายไทย สื่อสารกันง่าย ดูแลตลอดการเดินทางในพม่า

7. โปรแกรมทัวร์ มีให้หลากหลายแล้วแต่จะไปกี่วัน และวัตถุประสงค์กับงบประมาณของท่าน และก็ปรับเปลี่ยนเต็มที่ตามความต้องการ ยืดหยุ่นได้มาก

8. ความเป็นส่วนตัว มีมากเพราะไปแต่คณะของท่าน จะกำหนดว่าวันนี้ไปกี่โมงกได้ เพราะในคณะล้วนเป็นทีมเดียวกัน

9. ราคา - รวมแล้วก็ใกล้เคียงกับการไปกรุ๊ปใหญ่ คนไปน้อย ราคาสูงกว่าบ้างแต่ก็ไม่ได้มากอะไร

นี่คือหลากหลายเหตุผล ที่เราขอนำเสนอให้ท่านพิจารณาสำหรับทางเลือกใหม่ ๆ ในการเดินทางท่องเที่ยว กับ Package Tour Full Board พม่า ของเราครับ
ราคาที่นำเสนอนี้เป็นแบบแพคเกจ กรุ๊ปส่วนตัว จะไม่รวมค่าตั๋ว+ภาษีสนามบินระหว่างประเทศนะครับ ในกรณีมีตั๋วเองแล้ว (คือจ่ายค่าภาษีสนามบินและค่าตั๋วเอง มีไกด์ชาวพม่าบรรยายไทย รอรับที่ย่างกุ้งเลยนะครับ รถส่วนตัว บริการ full board ตลอด 4 วันเลยจ้ะ เปรียบเทียบโปรแกรมได้ก่อนตัดสินใจ โดยอ่านโปรแกรมได้จากข้างล่าง )
ดังนั้นก่อนอื่นต้องดูก่อนว่าท่านจองไฟล์ทได้แบบกี่วันนะครับ ซึ่งหมายความถึงว่าจะไปเที่ยวได้แค่ไหน ร้อยละ 80% อยากไปครบแต่เวลาไม่พอ ทางเราได้เลือกให้แล้วว่ามีเวลาเท่านี้ เที่ยวได้แค่ไหน ซึ่งตรงนี้ต้องเข้าใจว่า ถึงพาท่านไปได้ครบแต่ครบแบบชะโงกมาก ๆ เราก็ไม่ขอรับจัดครับ เนื่องจากจัดไปก็ท่านก็คงกลับมาตำหนิเราอยู่ดี