ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ผมกำลังจะเดินทางไปบุโรพุทธโธใครเคยไปช่วยที่

หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ท่องเที่ยวต่างประเทศ ศูนย์รวม Backpacker ชาวไทย ที่รักการท่องโลกกว้าง
ความเห็นทั้งหมด: 4
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 7 มิ.ย. 2550 เวลา 16:46 น.

ผมอยากรู้ข้อมูลแลนด์ที่อินโดนีเชียที่สามารถดูแลเราได้ที่เราจะไปบุโรพุทธโธ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

kosamer
ระดับสมาชิก:
[ นักโพสประจำบอร์ดสะพายเป้ ]
จำนวนโพสต์: 18,203
Rank:
เย้..จบแล้วการเดินทางอันยาวไกล

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 8 มิ.ย. 2550 เวลา 07:16 น.

ไม่ลองเดินทางเองเหรอค่ะ  มีเพื่อน ๆ โพสต์ไว้อย่างละเอียดหลายท่าน เช่นกระทู้ของ

คุณหนุ่มเมืองกรุง  ,  คุณoath   ลองอ่านดูนะค่ะ 

.. .. .. Joyful Life & Peaceful Death .. .. ..   เรื่องเล่าจากการเดินทาง

บ้านสวนราชาวดี  อ.เมือง  จ.ศรีสะเกษ
Back to Top
kosamer@yahoo.com

wirong
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 8 มิ.ย. 2550 เวลา 12:01 น.

ไปเองได้ไม่ยากเลยค่ะ ลองพักที่ manohara hotel จะสะดวกในการเข้าชมบุโรพุทโธตอนเช้าที่นักท่องเที่ยวยังไม่มากค่ะ

Back to Top

Guest_ด้วง
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 8 มิ.ย. 2550 เวลา 15:36 น.

ผมก็เคยไปเอง ไปตามคุณกาญจน หงษ์ทองที่เขียนไว้ในหนังสือเรื่อง สามสิบเที่ยวท่องโลก มีให้ยืมเอามั้ยครับ

Back to Top

Patszac
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 1,988
Rank:
สบายดี..ที่หลวงพระบาง

ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 13 มิ.ย. 2550 เวลา 17:44 น.

เคยไปแต่กะทัวร์ ครับนานมาแล้ว เหอะๆ แต่ลองหาข้อมูลในหนังสือ Guide Bookดูนะครับ ผมว่าไปเองก็คงไม่ยาก แล้วเราก็มีตัวเลือกเยอะด้วยครับ

ระลึกความหลังที่...เปรู  พิชิตภเขาไฟ Chachani ที่อะเรกีป้า ท่องยุโรปไปตามสายลม สเปน โปรตุเกส Algrave ปอร์โต Shangri-la อวี่เปิง (Yubeng)

Russian Altai  Namibia  Zambia (Yellow Fever)

** Make a big dream....One day, you'll pursue it!.....Life is Short and Free!....What do you want to do in your life?....Just live it and make the most valuable of the time of your life **

Back to Top
patriots_zac@yahoo.com

ความเห็นทั้งหมด: 4
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :