ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

หาเพื่อนร่วมเดินทางไปตุรกี 13-20 เมษานี้ครับ

หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ท่องเที่ยวต่างประเทศ ศูนย์รวม Backpacker ชาวไทย ที่รักการท่องโลกกว้าง
ความเห็นทั้งหมด: 4
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 15
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

เมื่อ: 20 ม.ค. 2554 เวลา 21:50 น.

หาเพื่อนร่วมเดินทางไปตุรกีช่วงสงกรานต์ 13-20 สนใจโทรมาคุยกันได้ครับ 081-3720879 วรรษ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

Ajchariya95
จำนวนโพสต์: 1,095
Rank:
ดื่มกาแฟดี ๆ ที่ ปาย

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 21 ม.ค. 2554 เวลา 06:33 น.

ไป Turkey ใช้สายการบินอะไรดีค่ะ นอกจาก Turkish Airways นะค่ะ จะเดินทางประมาณเดือน กันยายนนะค่ะ

Back to Top

wattachai
จำนวนโพสต์: 15
Rank:
เริ่มเดินทางจากถนนข้าวสาร กทม.

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 24 ม.ค. 2554 เวลา 21:33 น.

ถ้าราคาถูกก็มี Turkministan Airline และก็มี Aeroflot, Aerosvit ราคาปานกลาง แต่ต้องไปเปลี่ยนเครื่องน่ะครับ

ถ้าบินครงไปอิสตันบูล ของTurkish Airline ราคาแพงครับ

Back to Top

oakio
จำนวนโพสต์: 52
Rank:
แวะพักโฮมสเตย์ ชมหิ่งห้อยที่อัมพวา

ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 25 ม.ค. 2554 เวลา 00:09 น.

น่าสนใจคร้าบบ แต่ช่วงนั้นผมติดงาน อยากไปอยู่เหมือนกัน.... ว่าแต่มีโปรแกรมอื่นน่าสนใจอีกบ้างไหมครับ เผื่อขอแจมด้วยคนครับ

Back to Top

tharap
จำนวนโพสต์: 1,461
Rank:
ดื่มกาแฟดี ๆ ที่ ปาย

ความคิดเห็นที่ 4 || โพสต์เมื่อ: 29 ม.ค. 2554 เวลา 01:04 น.

น่าสนใจครับ ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยได้มั้ยครับ

Jordan    Russia    Mexico    South America

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 4
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :