ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ถามเรื่องการแต่งตัวไปเที่ยวมาเลเซียคะ

หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ท่องเที่ยวต่างประเทศ ศูนย์รวม Backpacker ชาวไทย ที่รักการท่องโลกกว้าง
ความเห็นทั้งหมด: 9
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
Guest_น่ารักอ่ะดิ
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 23 พ.ย. 2552 เวลา 12:34 น.

จะถามว่าที่มาเลย์สามารถใส่กางเกงขาสั้น หรือ เลกกิ้งได้ไหมคะ

เห็นว่าเป็นประเทศมุสลิมค่ะ จะไปเที่ยวที่ปีนัง มะละกา เคแอล เกนติ้งคะ

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

kololado
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 587
Rank:
ไปแวะนอนอาบแดดที่หัวหิน

ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 23 พ.ย. 2552 เวลา 15:31 น.

ได้ครับ เท่ารู้รู้มานะ แต่ไม่ใช่ใส่เกาะอก ไปเดินตามสถานที่สำคัญของเขาเป็นพอครับ ได้ครับ คุณอยากแต่งตัวแบบไหนเขาก็ไม่ว่าครับ เพราะเราเป็นนักท่องเที่ยว แต่ที่เราเคยสังเกตุมานะ ถ้าเราเดินจูงมือกับ แฟน คนมาเลเขาจะมองนะครับ อิอิ เลยไม่กล้า จูง อิอิ แต่งตัวได้คามอิสระเลยครับ

Back to Top
kololado@gmail.com

ร้องเท้าผ้าใบ
จำนวนโพสต์: 1,681
Rank:
สบายดี..ที่หลวงพระบาง

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 23 พ.ย. 2552 เวลา 17:55 น.

ตามสบายคะ แต่ว่าใส่มิดชิดก็ดีคะ ปลอดภัย

มีแค่สองเท้า กับอีก หนึ่งใจ และเป้ อีกหนึ่งใบ แค่นี้....ก็พอ

ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น     เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด

ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง      เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว

ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน  เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย   เท่าแผ่นดินสุดท้ายของไทยทุกคน

เวียดนาม   มาเลเซีย  มาเลเซียปาย  เวียงจันทร์ ธาตุพนม/ขอนแก่น

อยุธยา   เชียงราย  ภูทับเบิก1  ภูทับเบิก 2 ภูทับเบิก3

ปาย/ลำปาง/เชียงใหม่/ลำพูน     เขาใหญ่-เขาค้อ 

ดอยอ่างขาง/ดอยแม่สลอง            ลาวเหนือ                          เกาะช้าง

Back to Top
bandi_pram@hotmail.com

tuman47
จำนวนโพสต์: 3,213
Rank:
ค้นหาสวรรค์....ที่แชงกรีล่า

ความคิดเห็นที่ 3 || โพสต์เมื่อ: 23 พ.ย. 2552 เวลา 18:33 น.

เต็มที่กะชีวิตเลยครับ...

ยังไงกะได้....

หน่วยดูแลหัวใจ No.47           TKt FC No.47        SARABURI FC #47

พี่น้องมาร่วมกัน ทำลายล้างสิ่งไม่ดีทั้งหลาย

เพื่อมวลมนุษย์ชาติ ป่ะล่ะ......

www.tuman47.multiply.com

Back to Top
tuman5@hotmail.com tuman5@hotmail.com www.tuman47.multiply.com