ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

ขอข้อมูล รัฐ คะฉินประเทศพม่า

หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ท่องเที่ยวต่างประเทศ ศูนย์รวม Backpacker ชาวไทย ที่รักการท่องโลกกว้าง
ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :
ผู้โพสต์
แขกรับเชิญ
เมื่อ: 2 มี.ค. 2552 เวลา 20:05 น.

มีท่านใดเคยขึ้นไปที่รัฐคะฉินของพม่าเปล่าครับอยากได้ขอมูลที่พัก การเดินทาง คิดว่าจะไปที่ puta-o

Tell a Friend Print Print Lite Add Favorite Delete

Guest_natt
แขกรับเชิญ
ความคิดเห็นที่ 1 || โพสต์เมื่อ: 3 มี.ค. 2552 เวลา 11:34 น.

อยากได้ด้วยค่า...
ขอด้วยคนนะคะ

Back to Top

AmyKo
ระดับสมาชิก:
[ สมาชิกบอร์ด ]
จำนวนโพสต์: 624
Rank:
ช่วงใช้ชีวิตชิว ๆ ที่ เชียงคาน

ความคิดเห็นที่ 2 || โพสต์เมื่อ: 3 มี.ค. 2552 เวลา 12:54 น.

ไป Putao ต้องขอ Permit ไปค่ะ ไปเองไปได้แค่ Myitkyina นะถ้าจำไม่ผิด

ถ้าสนใจลองดูที่นี่ค่ะ ไปแล้วกลับมาเล่าให้ฟังด้วย เราอยากไปเหมือนกัน

http://www.myanmartravelagency.com/putao_trek.htm

No one realizes how beautiful it is to travel until he comes home and rests his head on his old, familiar pillow.

Back to Top

ความเห็นทั้งหมด: 2
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 1 หน้า
9 7 [ 1 ] 8 :