ยินดีต้อนรับ ผู้มาเยือน [ Login สมัครสมาชิกบอร์ดคลิกที่นี่ ]

*****ท่องป่าซาฟารี ชมสิงโตล่าเหยื่อที่"มาไซมารา" ก่อนมาจูบยีราฟที่ชานกรุงไนโรบี เคนยา...... Masai Mara, and Nairobi, Kenya ****

หน้ารวมทุกกระดานข่าว -> ท่องเที่ยวต่างประเทศ ศูนย์รวม Backpacker ชาวไทย ที่รักการท่องโลกกว้าง
ความเห็นทั้งหมด: 108
กำลังแสดงหน้าที่ 1 / 3 หน้า
9 7 [ 1 ] 2 3 8 :
ผู้โพสต์
Don Rome de Madrid
ระดับสมาชิก:
[ โพสจากสเปนครับ ]
จำนวนโพสต์: 5,636
Rank:
ค้นหาตนเองที่..เกียวโต

เมื่อ: 7 ธ.ค. 2551 เวลา 04:15 น.

สวัสดีชาว TKT ทุกท่านครับ หายไปนานพอสมควรครับ พราะตอนนี้กำลังพยายามเขียนพ็อกเก็ตบุ๊คเล่มที่ ๒ อยู่ นั่นคือเรื่อง "เปลือยท่อนขวา อเมริกาใต้"ครับ 

วันนี้กลับมาแล้ว เพราะว่ามีเรื่องโพสต์ที่ยังค้างคาอยู่ นั่นคือรูปจากทริปแอฟริกาตะวันออกครับ  

ผมได้โพสต์รูปจากประเทศแทนซาเนียไปแล้วในกระทู้นี้ครับ

******จาก"แซนซิบาร์"ถึง"คิลิมันจาโร"สู่"โกรงโกโร" ประเทศแทนซาเนีย......From Zanzibar and Kilimanjaro to Ngorongoro, TANZANIA********

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=2&topic_no=138584&topic_id=140309 

วันนี้มาต่อที่การเดินทางในประเทศเคนยาครับ

Thailand Web Stat

***แก้ไขล่าสุด: เมื่อ 7 ธ.ค. 2551 เวลา 10:14 น. โดย Don Rome de Madrid

ชมกระทู้การเดินทางจากทั่วโลกของ Don Rome de Madrid ได้ที่นี่ครับ => Click & See