กระทู้ที่ 59237: ถามราคาเลเธอร์แมนครับ
โดย: วิชัย เมื่อ: 8 พ.ค. 2549 เวลา 16:42 น.

leatherman รุ่น tool ของใหม่ราคาประมาณเท่าไรครับ

ความเห็นที่: 1 ตอบโดย: LayMechanic เมื่อ: 8 พ.ค. 2549 เวลา 17:50 น.
รุ่นไหนครับพี่ ถ้ายอดนิยมก็...

Wave....แบงค์เทาสี่ใบ มีเงินทอน
Charge...ก็ แบงค์เทาห้าใบ มีเงินทอนครับผม

รายละเอียดอื่นๆก็ที่ Leatherman.com ครับ

ความเห็นที่: 2 ตอบโดย: Guest_bb เมื่อ: 9 พ.ค. 2549 เวลา 09:14 น.
ร้านในไทยมีที่ไหนบ้างน่าสน

ความเห็นที่: 3 ตอบโดย: จิ๊บจ๊อย เมื่อ: 9 พ.ค. 2549 เวลา 11:14 น.
แบงค์เทาสี่ใบ ทอนมาสามใบอ่ะเปล่า

ความเห็นที่: 4 ตอบโดย: kitcamp เมื่อ: 9 พ.ค. 2549 เวลา 12:03 น.
ตอนนี้ราคากลางมันเท่าไหร่อ่ะเด่วเราทำมั่ง

ความเห็นที่: 5 ตอบโดย: ชอล์ก เมื่อ: 9 พ.ค. 2549 เวลา 23:07 น.
มือหนึ่งแล้วแต่ดวงครับ
แต่ถ้ามือสอง เห็นแว็บๆที่คลองถม ข้างๆโรงพยาบาลกลาง
ตรงที่มีตึกอะไรก็ไม่รู้ที่ให้จอดรถด้วยอ่ะ ด้านหน้ามีร้านขายเครื่องเงินเก่าๆอยู่
มีตู้หนึ่งมีดพกเต็มเลย ส่วนมากเป็น Vic แต่ก็เห็น Leatherman เก่าๆหลายเล่มเหมือนกัน
ถ้าต้องการมือหนึ่ง อยู่ข้างตึกด้านซ้ายครับ มีร้านมีดอยู่ร้านหนึ่ง ขายของใหม่ล้วนๆ ราคาคุยกันได้ครับ
ขอให้ได้ราคาที่ถูกใจครับ

ความเห็นที่: 6 ตอบโดย: หมูป่าซ่าส์สุดๆ เมื่อ: 10 พ.ค. 2549 เวลา 16:20 น.
ลองดูแถววังบูรพาก้อมีคับ จำไม่ได้ว่าร้านชื่ออะไรแต่อยู่ย่านร้านขายปืนนะคับราคาก้อประมาณที่พี่ๆ เค้าบอกเลย