กระทู้ที่ 361465: ^^^KEEN Sport Sandal ลุยน้ำ + ติด Cleats ปั่นจี๊ดไปได้ทุกที่ & Clarks สุดยอดรองเท้าเดินทางท่องเที่ยว เมื่อความสบายมาเยือนเท้า มิไยเล่าจะปฏิเสธได้ลง
โดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:22 น.

สินค้าทุกชิ้นรวมค่าบริการส่ง EMS ถึงบ้านแล้วนะครับ

สนใจนัดดูสินค้าได้ที่สุขุมวิท 71 หรือสถานีรถไฟฟ้าพระโขนง

พูดคุยสอบถามรายละเอียดได้ที่ E-mail และ MSN : kkalle@hotmail.com

โทร. 084-166-1499 (True)  ,  084-711-7171 (AIS)  ,  083-18-8788 (Dtac)   K.ครับ

โอนชำระเงินได้ที่บัญชี

นายวิชกร  ทวีโชคชาญชัย

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสุขุมวิท ซอย 71

เลขที่บัญชี  071-274-8601

ติดตาม เลือกชม เลือกซื้อเป็นแฟนประจำสินค้าอื่นๆ มาตรฐาน USA ของผมเพิ่มเติมได้ที่

www.footfeetforfun.com

และ http://board.trekkingthai.com/board/search.php?search=kenshiro&search_opt=3&forum_id=8

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้  ใหม่  ผ่าน QC 

และนำเข้าจากอเมริกา ยกเว้นจะได้ระบุไว้เป็นอย่างอื่นในแต่ละชิ้นนั้นๆ

* รบกวนจองหน้ากระทู้และโอนชำระเงินเป็นเศษสตางค์นะครับ จะได้ง่ายต่อการตรวจสอบและเป็นระเบียบปฏิบัติเดียวกันครับขอบคุณครับ

ขอเพิ่มเติมในส่วนนี้ด้วยครับ  ผมให้สิทธิท่านที่จองหน้ากระทู้ก่อนนะครับ ท่านใดโทรมา แต่ยังไม่ได้ลงจองหน้ากระทู้ ด้วยสาเหตุอันใดก็แล้วแต่ เช่นเว็บอาจจะมีอาการช้า ลงจองไม่ได้ หรือไม่ได้อยู่หน้าคอมพิวเตอร์ หรือรอให้ผมลงจองหน้ากระทู้แทนให้  หากมีท่านอื่นลงจองหน้ากระทู้ก่อนแล้ว ผมถือว่าผู้ที่จองหน้ากระทู้เป็นผู้ที่ได้สิทธิก่อนนะครับ

ท่านใดจองแล้ว ยกเลิกการจองโดยไม่มีเหตุผลหรือไม่ติดต่อ ไม่แจ้งให้ทราบ  ผมขออนุญาตสงวนสิทธิ์พิจารณาการขายสินค้าอื่นๆ ให้ท่านนั้น ในคราวต่อๆไปนะครับ    ดังนั้นท่านควรพิจารณาให้ดีก่อนทำการจองว่าท่านอยากได้สินค้าชิ้นนั้นและพร้อมสำหรับการซื้อนะครับ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะครับ ดังนั้นขอความกรุณาเช็คไซส์และแบบให้แน่นอนก่อนนะครับ หากสงสัยอะไรสอบถามได้ตลอดเวลาครับ ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องขนาดและรายละเอียดอื่นๆ ของสินค้า

โปรดอ่านกติกาเพิ่มเติมกันเล็กน้อย

1. การจองสินค้าแบ่งเป็น 2 กรณี  คือ

1.1 สินค้าที่ลงขายในกระทู้นี้ จองทางหน้ากระทู้เหมือนเดิม เฉกเช่นดั่งประเพณีที่ปฏิบัติของเรากันมา ให้สิทธิผู้ที่จองหน้ากระทู้ก่อน ได้สิทธิในการซื้อสินค้าเป็นอันดับแรก  

ผู้ที่ได้รับสิทธิในการรับสินค้าเป็นคิวแรก ผมจะแจ้งยืนยันการได้สิทธิซื้อสินค้าไปให้ท่านโดยเร็วที่สุด ขอความกรุณายืนยันการรับกลับภายใน 24 ชม. และชำระค่าสินค้าภายใน 2 วัน  หลังจากทำการจอง  (เรื่องการชำระค่าสินค้าคุยกันเป็นกรณีพิเศษได้ หากมีเหตุผลสมควร) หากเลยกำหนดเวลาดังกล่าว ผมถือว่าท่านสละสิทธิ และให้สิทธิการซื้อแก่คิวท่านอื่นๆ ต่อไปตามลำดับ

1.2 สินค้าที่ลงขายในเว็บ www. footfeetforfun.com รบกวนจองได้ 4 วิธี คือ

1.2.1 ผ่านหน้ากระทู้นี้

1.2.2 ผ่านเว็บบอร์ดของ www.footfeetforfun.com

1.2.3 โทรศัพท์มือถือทั้ง 2 เบอร์ 084-166-1499 และ

084-711-7171

1.2.4 E-mail : kkalle@hotmail.com

โดยในส่วนของการจองหรือรับสินค้าในข้อ 2.2 นี้  รบกวนรอการยืนยันการได้สิทธิในตัวสินค้านั้น โดยผมจะดำเนินการยืนยันสิทธินั้นโดยเร็วที่สุด  และจะจัดคิวให้ตามลำดับที่จองเข้ามาต่อๆไป

สวัสดีทุกท่านกันอีกรอบครับ  ยิ่งใกล้ฤดูกาลท่องเที่ยวเท่าไร ความคึกคักก็ยิ่งมาเยือนเท่านั้น ผมถือว่าช่วงนี้เป็นช่วงเริ่มต้นฤดูแห่งการท่องเที่ยวกันแล้ว  รอบนี้จึงจัดสินค้าคุณภาพ มีมาไม่เยอะ และจัดให้ในราคาที่เรียกว่าคุ้มครับ ถ้าเทียบกับคุณภาพ รับรองชุดนี้ถึงใจทุกท่านแน่นอนครับ ใส่ได้ต้องจัดไป เพราะเมืองไทยหายาก และราคาสูงกว่านี้เป็นเท่าตัวครับผม

1.  Keen Austin Pedal   สี Shitake     ราคาคู่ละ  2,900 บาท ขายแล้วครับ

+ เบอร์ 8us  40.5Euro  26Cm.  1 คู่  (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 25 - 25.5Cm. หรือ 40 - 40.5Euro)

รองเท้า Casual  แนวใหม่ ที่แหวกล้ำ ก้าวนำความคิดจากค่ายคุณภาพเฉกเช่น Keen  ด้วยการนำเอาแนวคิดรองเท้าลำลอง  มาผนวกเข้ากับรองเท้าปั่นจักรยาน เอาเป็นว่าใส่เที่ยว ใส่ปั่น คู่เดียวอยู่    ซึ่งโดยปกติเจ้า Keen Austin รุ่นธรรมดาก็เรียกว่าขายดีมากอยู่แล้ว ด้วยคุณภาพหนัง การดีไซน์ ความบึกบึน และความใส่สบาย ซึ่งเป็นเอกลักษณ์และจุดขายของ Keen   เพื่อนสมาชิกท่านใดมีรองเท้า Keen ก็คงจะรู้ซึ้งถึงกิตติศัพท์นี้เป็นอย่างดี    เรียกได้ว่าเจ้า Austin ตัวธรรมดา ก็ขายระเบิดระเบ้ออยู่แล้ว ยิ่งมาผนวกกับความเป็นรองเท้าปั่นจักรยานหรือเติม Pedal  เข้าไปอีก เรียกได้ว่าเป็นเสือติดปีกเลยทีเดียว   สามารถใส่ใช้งานได้หลากหลาย จะใส่เป็นรองเท้าลำลอง + Walking shoe หรือใส่ทำงานทั่วไป ก็เรียกได้ว่าสบายเท้า เดิน ยืน ทั้งวันไม่เมื่อย หรือจะใช้เป็นรองเท้าปั่นจักรยานท่องเที่ยว ทั่วไป จะโลดแล่นแบบเดี่ยวๆ หรือเป็นหมู่คณะ ท่านก็ไม่ต้องมาเสียเวลาเปลี่ยนรองเท้าให้ปวดหัว  เรียกได้ว่าลงจากจักรยานปุ๊ป หล่อกับยีนส์ได้ปั๊ปทันที

จะใส่กับกางเกงยีนส์ ขาสั้น ขาสามส่วน  หรือจะแนวไหน ก็ดูดี ลงตัวครับ เรียกได้ว่าเป็นอีก 1 ความภาคภูมิใจของ Keen ครับผม  สนนราคาตั้งขายในอเมริกาก็แตะระดับ 125 เหรียญ หรือประมาณ 4 พันบาท  ถ้าเรทนี้เข้าห้างบ้านเรา ก็แคะกระปุก เตรียมเงิน 6 พันกว่าไปได้เลยครับ  

รองเท้าลำลองจาก Keen เป็นที่รู้กันดีอยู่แล้วว่าใส่สบายแค่ไหน เนื่องด้วยการดีไซน์และการใช้วัสดุชั้นยอดบุด้านใน

นี่ปั่นได้ด้วยอีก ก็มันส์ละครับ

2. Keen Commuter  สีน้ำเงิน  มีจำนวน 3 คู่  ราคาเพียงคู่ละ 2,900 บาท

+ เบอร์ 42Euro  ทั้ง 3 คู่   (เหมาะสำหรับเท้าขนาด 26.5 - 27Cm.)

สุดยอดรองเท้า Outdoor แนว Sport Sandal + Cycling  มาแบบครบถ้วนกระบวนความ  ท่านจะใส่เป็นรองเท้า Sport Sandal ทั่วไป เฉกเช่น Newport  ใส่สบาย กันน้ำ ลุยได้ทุกที่ ใส่ประจำวัน หรือใส่เดินเที่ยว ทำกิจกรรม Outdoor สบายเหลือหลาย  หรือจะใส่ปั่นจักรยาน ก็แหล่ม เนื่องจากมี Cleats มาให้ด้วย สำหรับสนนราคาตัวนี้ ราคาตั้งขายใน USA จะสูงกว่า Newport อยู่ซะด้วยซ้ำ  ดังนั้นจึงเป็นโอกาสดีที่จะได้ใส่ Sport Sandal ดีๆ แบบครบถ้วนกระบวนความครับ แถมสีนี้ จัดได้ว่า สวย โดดเด่น งามงด เหลือหลายครับ

3. Clarks Wave.Hybrid   สีดำ  เบอร์ 9us  (ความกว้าง Wide)   ราคาเพียง 2,800 บาท

(เหมาะสำหรับเท้าขนาด 26.5 - 27Cm.) ขายแล้วครับ

สุดยอดรองเท้าลำลองระดับ Premium ที่เหนือชั้นกว่า Clarks ตัวทั่วไปๆ ที่ขายในบ้านเรา โดย Clarks ในซีรี่ยส์ Wave นั้น ได้ถูกดีไซน์และออกแบบมาเพื่อความสบายของเท้าโดยเฉพาะ  โดยสนนราคาของรุ่นที่เป็น Wave นั้น จะแพงกว่าตัวธรรมดาอยู่ประมาณ 20 - 30 %  กล่าวคือ มีราคาตั้งขายที่อเมริกาประมาณ 125 - 130 $ หรือประมาณ 4,200 บาท  โดยขณะที่ตัวธรรมดาของ Clarks นั้นจะอยู่ที่เฉลี่ยประมาณ 100 เหรียญ หรือประมาณ 3,000 บาทนิดๆ  ซึ่งในบ้านเราจะขายตัวธรรมดาซะเป็นส่วนมาก แต่ในห้างก็ต้องมี 4 - 5,000 บาท แล้วแต่รุ่น  ดังนั้นสำหรับตัว Wave แล้ว ถ้าเข้าบ้านเราก็ต้องไม่พ้นระดับแตะ 6,000 บาท อย่างแน่นอนครับ 

โดยแนวคิดของตัว Wave  ต้องการให้เท้าเคลื่อนไหวเป็นระบบ ดั่งเกลียวคลื่นที่ซัดเข้าสู่ฝั่งอย่างมีจังหวะจะโคน โดยเทคโนโลยีนี้จะเพิ่มความสบายให้กับเท้าของท่านในทุกย่างก้าว แถมด้วยการดีไซน์ Insole (พื้นรองด้านใน) + Outsole (พื้นยางด้านนอก)  ให้ใส่สบายและ Support เท้ามากยิ่งขึ้น  สามารถดูเทคโนโลยี Wave ชั้นยอดจาก Clarks เพิ่มเติมได้ตามลิ้งค์ด้านล่างครับ

http://www.youtube.com/watch?v=UThgAA4RbJg

ซึ่งนอกจากเทคโนโลยี Wave ที่เพิ่มเข้ามาแล้ว  ในตัวระดับพรีเมี่ยมอย่าง Wave ยังใช้วัสดุหนังและยางชนิดพิเศษที่ดีกว่าตัวธรรมดา ดังนั้นจึงไม่ต้องแปลกใจเมื่อมหาอำนาจอย่าง Clarks นำเสนอเทคโนโลยีใหม่ๆ แล้วทำไมจึงได้รับการตอบรับอย่างเต็มที่  ท่านใดใส่ได้แนะนำว่ารับไป ไม่มีผิดหวังครับ

ใส่เดินทาง ใส่ทำงาน ใส่ติดต่อธุระ สุดยอดครับ สำหรับเจ้า Clarks Wave.Hybrid ตัวนี้

รูปแทนนะครับ แต่ตัวจริงก็หล่อเนี้ยบ หรูหราเช่นนี้ล่ะครับ

ดูภาพเพิ่มเติมของเจ้า Wave.Hybrid  ได้จากเว็บนี้นะครับ

ให้ดูที่คุณภาพหนังและคุณภาพพื้นครับ เทคโนโลยี Wave ของ Clarks สุดยอดจริงๆ

http://www.clarkscanada.com/products/mens/mens-dress-shoes/wave-hybrid-black-leather

4. Clarks Ashcott Boot   สี Beeswax    เบอร์ 9.5us  43.5Euro  27.5Cm.  ราคาเพียง 3,000 บาท

(เหมาะสำหรับเท้าขนาด 27 - 27.5Cm. สามารถวัดไซส์เท้าได้ตามจริงเลยครับผม) ขายแล้วครับ

สุดยอดรองเท้าทรง Desert Boot อันลือลั่น ที่ทำยอดขายถล่มทลายทั่วโลก ด้วยความสวยงามและคลาสสิคแบบ Clarks Original    สำหรับเจ้า Ashcott นั้นมาพร้อมกับหนังสุดงาม + พื้นแยม โดยสนนราคาตั้งขายตัวนี้อยู่ในระดับ 125 $  หรือประมาณ 4,200 บาท  อีกเช่นกัน ซึ่งจัดว่าเป็นตัวระดับท็อปของแนว Desert Boot เลยทีเดียว  เพราะโดยปกติตัว Desert Boot ทรงธรรมดา ราคาขายจะอยู่ที่ประมาณแค่ 100 เหรียญครับ   สำหรับตัวนี้จุดเด่นอยู่ที่คุณภาพหนังและรูปร่างหน้าตาที่ดูทันสมัยลงตัว ใส่เดินทางท่องเที่ยวได้ทุกโอกาส ตัวนี้จัดเป็นอีก 1 ตัวที่ผม Recommend ครับ  ผมไม่เคยเห็นรุ่นนี้ในบ้านเรา แต่ถ้าเข้าบ้านเรา ต้องมีไม่ต่ำกว่า 5,500 บาท อย่างแน่นอนครับ ท่านใดชอบรองเท้า Clarks Original  เบอร์ได้ ไซส์ได้ ต้องจัดไปครับ เดี๋ยวจะหาว่า Kenshiro ไม่เตือน เพราะมีมาแค่คู่เดียวครับผม

รูปแทนนะครับ ตัวนี้หล่อมากจริงๆ ถ้าเบอร์เล็กกว่านี้ เสร็จผมไปแล้ว

ดูรายละเอียดเพิ่มเติม และข้อมูลของเจ้า Ashcott  ได้จากเว็บ Clarksusa เลยครับผม มีรูปให้ชมหลายมุมด้วย

http://www.clarksusa.com/eng/product/ashcott_boot/34433

5. Clarks Graves WP  (หนัง Waterproof กันน้ำ)   สีน้ำตาล  เบอร์ 10.5us  44.5Euo  28.5Cm. ราคาเพียง 2,700 บาท

(เหมาะสำหรับเท้าขนาด 28 - 28.5Cm. หรือ 44 - 44.5Euro)  ขายแล้วครับ

สุดยอดรองเท้า Casual ที่มียอดขายเป็นอันดับ 1 ของโลก ที่ทุกท่านรู้จักกันเป็นอย่างดี  สำหรับเจ้า Graves นี้จัดเป็น Limited Edition กลายๆ นะครับ เพราะว่า Clarks ผลิตขายให้กับ Clark USA  หรือขายในอเมริกาเท่านั้นครับ  ทั้งรูปทรง ดีไซน์ คุณภาพหนัง คงไม่ต้องบรรยาย กันมาก แถมพ่วงมาด้วยหนังกันน้ำ ซึ่งปกติในบ้านเราจะไม่ค่อยมีนะครับ สำหรับหนังกันน้ำสำหรับรองเท้าลำลองของ Clarks ที่สำคัญราคาไม่ถึง 3,000 บาท กับรองเท้าลำลองหมายเลข 1 ของโลก  คงไม่ต้องคิดกันมากครับ

ใส่กับยีนส์ ใส่ทำงาน ใส่ติดต่อธุระ เดินทางท่องเที่ยวทั่วไป สบายเท้ามากครับ แถมถูกกาลเทศะ

จุดเด่นของตัวนี้ที่เห็นและสัมผัสได้ในเบื้องต้นเลยคือ มีน้ำหนักที่เบามากครับ หล่อแบบเนี้ยบๆ กันเลยครับผม

ขอบคุณ TKT  และทุกท่านมากครับ

สนใจสอบถามรายละเอียดกันเข้ามาได้ครับ

ความเห็นที่: 2 ตอบโดย: ray999 เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:39 น.
สวยๆทั้งนั้น

ความเห็นที่: 40 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 29 ส.ค. 2555 เวลา 22:03 น.
ก็พอมีอยู่นะครับ แต่เดี๋ยวต้องเช็คไซส์นิดนึง

ความเห็นที่: 3 ตอบโดย: aoom2519 เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:40 น.
มารอชมครับคุณเค

ความเห็นที่: 13 ตอบโดย: มะแหง่วน้อยลอยลม เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 15:59 น.
Keen .. น่าจะทนกว่าคู่อื่นที่ผ่านมา

ความเห็นที่: 23 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:45 น.

ส่งให้ภายในพรุ่งนี้ครับผม

ความเห็นที่: 38 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 29 ส.ค. 2555 เวลา 08:17 น.

ยินดีครับผม

ความเห็นที่: 37 ตอบโดย: chalermchai007 เมื่อ: 29 ส.ค. 2555 เวลา 08:14 น.
ขอบคุณ จะรอครับ

ความเห็นที่: 36 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 29 ส.ค. 2555 เวลา 08:08 น.

ยืนยันครับพี่นก แต่วันนี้ผมอาจจะไม่สะดวกส่งของให้ที่ BTS  เพราะจะไปธุระเที่ยงนี้ครับ   คงต้องเป็นพรุ่งนี้ครับผม

ความเห็นที่: 35 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 29 ส.ค. 2555 เวลา 08:06 น.
 แฟน Keen มาให้แรงใจแล้ว

ความเห็นที่: 1 ตอบโดย: TomeE-TKT เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:33 น.
 โอ๊ววววว....Keen Commuter    ทรงได้ sizeได้ แต่เงินในกระเป๋าไม่ได้ 

ความเห็นที่: 8 ตอบโดย: tonester เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:52 น.
 ท่านพี่ครับ Clark มีเบอร์40 หรือ 7  บ้างไหมครับ

ความเห็นที่: 7 ตอบโดย: BoxeR060 เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:51 น.
โอ้ว   clarks โดนใจอย่างแรง

ความเห็นที่: 6 ตอบโดย: BlueMountain เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:50 น.
รับ 3 ครับ

ความเห็นที่: 12 ตอบโดย: chalermchai007 เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 15:00 น.

2. Keen Commuter  สีน้ำเงิน  หาเบอร์ 44 ให้ซักคู่ได้ไหมครับ

โอนเงินให้ก่อนก็ได้

ความเห็นที่: 22 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:39 น.
ยืนยันรายการที่ 4. Clarks Ashcott ขอบคุณครับ

ความเห็นที่: 20 ตอบโดย: BlueMountain เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:37 น.
 .. โอนแล้วครับ .. 2800.03 บาท
 .. ที่อยู่ pm ครับ .. 

ความเห็นที่: 5 ตอบโดย: janesak เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:46 น.

ความเห็นที่: 11 ตอบโดย: นาย_ฅนเดินทาง เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:59 น.

ความเห็นที่: 10 ตอบโดย: worawitswu เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:59 น.
Clarks Ashcott Boot   สี Beeswax    น่าจะสัก 26.5 

ความเห็นที่: 4 ตอบโดย: lingdiff เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:45 น.

ความเห็นที่: 19 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:37 น.
พอดีสินค้าพวกนี้แล้วแต่จังหวะของเข้ามาน่ะครับ เอาเป็นว่าจะช่วยดูให้แล้วกันครับ ถ้ามีเดี๋ยวบอกเล่าเก้าสิบกันไปครับ

ความเห็นที่: 21 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:39 น.
ยืนยันรายการที่ 4. Clarks Ashcott ขอบคุณครับ

ความเห็นที่: 34 ตอบโดย: sommartpitak เมื่อ: 29 ส.ค. 2555 เวลา 06:37 น.

จอง

1.  Keen Austin Pedal   สี Shitake     ราคาคู่ละ  2,900 บาท

NOK ครับ

ความเห็นที่: 18 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:35 น.
ยังไม่มีของเลยครับผม คงต้องลุ้นกันต่อไป

ความเห็นที่: 17 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:34 น.

ยืนยันตามที่คุยโทรกันครับผม

ความเห็นที่: 33 ตอบโดย: ongkung เมื่อ: 29 ส.ค. 2555 เวลา 01:06 น.
เชียร์ จากสาวกkeen. ครับ

ความเห็นที่: 16 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:32 น.

ขออนุญาติ ทักทายน้าๆ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านคอมเม้นท์เดียวเลยนะครับ งานยุ่งมากมาย หวังว่าทุกท่านคงสบายดี และขอบคุณที่แวะมาเที่ยว มาทักทายกันครับ

ความเห็นที่: 14 ตอบโดย: rata2519 เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:25 น.
ของแรงทั้งนั้นเลย

ความเห็นที่: 31 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 23:38 น.
ไม่ต้องแอบน้ายูร ปูเสื่อดูเลย

ความเห็นที่: 32 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 23:40 น.
ฮั่นแน่ มีงบลับซะด้วย แสดงว่าต้องเป็นทหาร และมีผู้บัญชาการสูงสุด สุด และสุดๆ คุมงบลับอยู่แน่เลย

ความเห็นที่: 29 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 23:31 น.
ส่งให้พรุ่งนี้ครับพี่ 

ความเห็นที่: 15 ตอบโดย: Gold-Ant เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 16:27 น.
จอง  4. Clarks Ashcott Boot   สี Beeswax

ความเห็นที่: 25 ตอบโดย: ฐิติวัฒน์ ประสารพันธ์ เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 19:47 น.

จองรองเท้า5. Clarks Graves WP  (หนัง Waterproof กันน้ำ)  

ความเห็นที่: 28 ตอบโดย: drhann เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 22:29 น.
มาแอบดู Keen ... ตอนงบลับหมด 

ความเห็นที่: 24 ตอบโดย: Gold-Ant เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 17:19 น.
คุณ K ครับ ผมโอนเงิน 3,000.- ไปให้แล้วนะครับ เมื่อ 17.15  น.
ที่จัดส่งตาม PM ครับ  

ความเห็นที่: 27 ตอบโดย: ฐิติวัฒน์ ประสารพันธ์ เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 21:14 น.
จองรองเท้า5. Clarks Graves WP (หนัง Waterproof กันน้ำ)

ความเห็นที่: 26 ตอบโดย: 081-551 เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 20:48 น.
มาแอบดูหน่อยนะครับ

ความเห็นที่: 30 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 23:35 น.
ยืนยันตามนั้นครับ ขอบคุณครับ

ความเห็นที่: 9 ตอบโดย: eternity3926 เมื่อ: 28 ส.ค. 2555 เวลา 14:54 น.
 สวยงามทั้งนั้น........เลยครับ.........

ความเห็นที่: 39 ตอบโดย: surasakja เมื่อ: 29 ส.ค. 2555 เวลา 21:17 น.
ไม่มีรองเท้าแบบ slip on สีน้ำตาล บ้างหรือครับ คุณ K

ความเห็นที่: 41 ตอบโดย: hyplow เมื่อ: 17 ก.ย. 2555 เวลา 14:02 น.
dd

ความเห็นที่: 42 ตอบโดย: Kenshiro เมื่อ: 18 ก.ย. 2555 เวลา 09:02 น.