กระทู้ที่ 126821: แนะนำร้านขายจักรยานเสือภูเขาที่ครับ
โดย: rockmanza เมื่อ: 13 มิ.ย. 2551 เวลา 15:43 น.
ช่วยแนะนำร้าน ขายจักรยาน ที่บริการดีทั้งก่อนขายและหลังการขาย ราคาสมเหตุสมผล[ไม่แพงเวอร์] ไม่หลอกลูกค้าเวลาไปถาม หน่อยครับ

ร้านขายใน กรุงเทพ นะครับ แถว ประชาชื่น หรือ แถว สีลม แถว พระราม3 หรือ แถว นางลิ้นจี้

ผมมีงบประมาณ 1หมื่น+- นิดหน่อย  พอจะซื้อจักรยานเสือภูเขาได้ไหม

จะใช้ออกกำลังกายอะครับ[สวนรถไฟ] และก็อยากใช้ปั้นจากบ้านไป ที่เรียนพิเศษ[ไม่ชอบรอรถเมล์]

ช่วยแนะนำ จักรยาน เสือภูเขาทีครับ

ความเห็นที่: 1 ตอบโดย: wood เมื่อ: 13 มิ.ย. 2551 เวลา 20:21 น.

เท่าที่ผมทราบแถวประชาชื่น ก็มี ร้านแสงทองไบค์ ไปทางท่าน้ำนนท์ ตรงข้ามวัดทินกร
กับงบประมาณ 1หมื่น+- นิดหน่อย  ที่คุณมีน่าจะพอหาได้ครับตามราคานี้ เขาก็ service + ให้คำแนะนำดีนะลองโทรไปสอบถามดูหล่ะกัน 02-5264664

ปล.** อย่าลืมซื้อพวกหมวกกับถุงมือป้องกันด้วยนะครับ  

ความเห็นที่: 2 ตอบโดย: Guest_คนเคยใช้บริการครับ เมื่อ: 29 ส.ค. 2551 เวลา 11:19 น.
ร้านสามเสนซอย 2 ครับ  คนขายชื่อ พี่เอ๋  ผมเป็นลูกค้าใหม่ครับมีรุ่นพี่แนะนำมา  เป็นกันเองมากครับ  ที่ร้านขายจักรยานเสือภูเขายี่ห้อ TREK  ครับ  ที่อยู่ร้าน  ชื่อร้าน Velllo ThaiLand  เลยเทเวศน์มานิดหน่อย  เกือบถึงบางลำภูครับ